hoctudau.com

theo mình nghĩ thì học ở đâu cũng vậy thôi cái cơ bản vẫn là niềm đam mê. trước đây mình cũng tự học mà giờ đi làm lt đây.k qua 1 trường lớp nào về cntt cả. Giờ tài liệu trên mạng có rất nhiều nếu đã muốn học thì rất dễ dàng, nhưng nếu có thể người chỉ cho thì sẽ nhanh hơn.Quan trọng nhất vẫn là ở mình thôi

Upvote 0
Cám ơn bài viết của bạn nhé. Bài viết hay  . Bạn nào chơi Game online Kiếm Thế thì truy cập trang ***Bach Kiem . Com*** để chơi nhé. Server đảm bảo ổn định lâu dài. Đã có skill 120 nhé trang bị pet, Event đầy đủ luôn. Xin lỗi vì đã spam… Dù biết sẽ bị ban nick… hehehe…

Upvote 0
học ở đó uy tín, nếu bạn là 1 học sinh siêng năng thì chỉ với 200k là đủ khóa học 6 tháng.
còn nếu lười thì phải nạp đủ 2 triệu + lưu ban do ko làm bài tập.
thầy thì rất tận tình, mà học thì do mình thôi, thầy cho 1 đống bài tập, phải xem clip rồi vận dụng, chứ ko làm thì có gì đâu mà hỏi thầy

Upvote 0
mà học gì ở đây thế bác
học ở đó uy tín, nếu bạn là 1 học sinh siêng năng thì chỉ với 200k là đủ khóa học 6 tháng.
thầy thì rất tận tình, mà học thì do mình thôi, thầy cho 1 đống bài tập, phải xem clip rồi vận dụng, chứ ko làm thì có gì đâu mà hỏi thầy

Upvote 0

Tks bạn nhiều 200k thì có tiền đóng chứ 2 triệu thì nhiều quá ^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week