Suggest Hỏi add bank paypal

rinkimi

Verified
Reactions
307
MR
0.036
Chat with me via Skype
Các pro cho t hỏi là. t chỉ có TK vietcombank bình thường ( k phải visa đâu nhá ). Vậy làm sao rút được tiền từ TK paypal?
Đăng nhập paypal, chọn add bank account, gõ đúng số tài khoản VCB cấp cho bạn vô rồi, xem kỹ họ tên đúng chưa, à gõ đúng swiftcode ngân hàng vô nữa, rồi nhấn save là xong b. Khi nào rút tiền về thì vào withdraw chọn ngân hàng withdraw về là xong, ngồi đợi thôi

Thank bạn, nhưng b ơi t chỉ có tk vietcombank rút được ở ATM bình thường có được k? hay phải cần TK thẻ visa?
Thẻ ATM bình thường vẫn with được bạn à, cứ with rồi pp sẽ tự động chuyển đổi sang vnd cho b, đợi khoảng mấy ngày tiền về thẻ thì bạn ra atm rút thôi

thanden

Banned
Reactions
281
MR
0.000
ah hỏi thêm câu nữa...tớ mua vcc để veri giờ rút zia bank của mình có dc không mấy cậu hay là phải đúng cái bank lúc veri mới rút zia dc

ah ý tớ hỏi là pp tớ veri rồi nhưng k dùng bank của tớ veri mà dùng bank ng khác..za giờ có rút zia vcb của mình được không
Verify bằng visa nào cũng được ko quan trọng phải là visa đứng tên bạn. Chủ yếu cái thẻ bank bạn add vào để with về có trùng tên với paypal không thôi

isavps

Junior
Reactions
40
MR
0.001
Verify bằng visa nào cũng được ko quan trọng phải là visa đứng tên bạn. Chủ yếu cái thẻ bank bạn add vào để with về có trùng tên với paypal không thôi

Verify bằng card không đúng vs tên pp ai cho Verify ,Verify là một bước xác nhận thông tin pp ,change $ cũng la hình thức xác minh sai add,sai tên chắc gì đã pass change $ dc => hoàn toàn ko the dùng the khác Verify với tên khác

Verify bằng card không đúng vs tên pp ai cho Verify ,Verify là một bước xác nhận thông tin pp ,change $ cũng la hình thức xác minh sai add,sai tên chắc gì đã pass change $ dc => hoàn toàn ko the dùng the khác Verify với tên khác
Bạn nói gì mình khó hiểu quá :(

With về bao nhiêu thì pp cũng thu phí 3$, còn phí vcb thu là khác nữa bạn. Nói chung with về thì phí cỡ 80k thôi, tùy ngân hàng có khi phí lên đến 100 or hơn
ak cho t hỏi nữa là khi đăng ký thì nên đăng ký cái nào Personal, Premier hay Business (mức phí là như nhau ak)? hì

ak cho t hỏi nữa là khi đăng ký thì nên đăng ký cái nào Personal, Premier hay Business (mức phí là như nhau ak)? hì
Mới tạo thì cứ tạo Personal trước đi, fee như nhau. Bạn lechien nói đúng đó, bạn nên vào chỗ topic paypal tìm hiểu thêm, cứ hỏi thế này ko hay đâu. Tks bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week