[hỏi] ai dùng vnpt gói 15mb/s cho e tham khảo

Cơ quan em đang dùng nè bác, giá 192k/ tháng tặng modem wifi download và upload tầm 2,8 mb/s. Chạy khá ổn khi đứt cáp quang, nhưng so với viettel thì còn quá kém :)
:( ác cái chỗ sắp chuyển tới không có vitteo :( nên đang định bắt vnpt :D

tuỳ khu vực có khu vực vittel thì mạnh bá đạo nhưng hễ tí là mất mạng , còn vnpt xài cả 2 năm rồi mà chưa thấy mất mạng lần nào chỉ có chậm do đứt cáp thôi .. cứ nhớ cái hồi sài vt là rợn hết người .. gắn cái mạng 350k mới xài có được 1 tuần mà hôm đó mưa lên mất mạng tưởng sáng dậy nó lên ai dè im lìm luôn .. gọi lên hỗ trợ thì nó bảo sẽ có người xuống chờ cả ngày chả có ai .. ngày mai gọi dục nó tiếp mà phải đến 3 ngày họ mới xuống trong khi đó họ chỉ chạy xe có 20 p là đến nhà mình , lúc đó tính lên đó mà chửi cho đỡ tức luôn ấy chứ .. lên sửa 1 hồi chả được thì bảo modem bị trực trặc để về lấy cái khác , 2 ngày sau mới thấy mò lên mà 2 ngày đó mình cũng gọi vài lần rồi ... lần này thì ok .. xài cực ngon được 2 tháng sau lại bị bài ca tiếp diễn đến nản . ôi cái khu vực chỗ tôi xài vt chỉ có mấy bác ngay đướng chính thì ngon chứ trong hẻm thì thôi rồi ..:oops:

làm MMO thì xài CMC hoặc viettel đi bạn , đứt cáp vẫn ổn vì nó k chạy cáp AAG
VT thì tin tưởng đc, còn CMC thì bỏ đi, mình xài nó 1 năm, nó chậm rùi rớt mạng đủ kiểu, xài chán bỏ xừ @_@

làm MMO thì xài CMC hoặc viettel đi bạn , đứt cáp vẫn ổn vì nó k chạy cáp AAG
Ý kiến này good nè, không phải không chạy mà lưu lượng Viettel là 30%, CMC 15% qua AAG nên không mấy ảnh hưởng

mạng mình thế này mà fb load ko nổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back