[HỘI AUTO CLICK - AUTO REFBACK] Tự động thanh toán 100% vào cuối tuần - UY TÍN - MINH BẠCH - RÕ RÀNG

bay lên top nữa nào anh em :)

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

ban add yahoo minh, cug muon tham gia thử?
economy1989

ban cu dang ki roi bao danh di, minh se cap nhat

mọi người giúp em tí kiến thức với, BuxP nghĩa là gì ạ? là các trang BUX mà host hay là trang Bux Pro vậy? em cảm ơn các bác.

up lên top cho anh em nào :)

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

ID:inblogout
Site đăng kí: getpaidtoclick.in, LogiPTC,Liberty-loan,
PP: [email protected]
Mail (hay truy cập nhất):[email protected]

Incentria - Clicksia - Paidtoclick.in - LogiPTC - Liberty-loan - Shinebux - Excentricbux - Wooferbux - ImaClick - BusyBux
ID: blackcatx13x
PP: [email protected]
:)

BuxP- Incentria - Paidtoclick.in - LogiPTC
ID: josthanhxuan
Clicksia
ID: josxuan123

PP:mr.ken_vipyahoo.com

email: [email protected]

ID: phvlata
Site đăng kí: buxp
LR: U8152370
Mail : [email protected]

up lên top cho anh em nào :)

thanks anh em đã ủng hộ :)

Đã ủng hộ link đầu tiên, trang DreanTeamMoney. (nhưng không biết cách kiếm tiên trên đó, bác chủ thớt giúp với)
1. ID: khaidang27
2. Site đăng kí:http://www.dreamteammoney.com
3. PP: [email protected]
4. Mail (hay truy cập nhất): [email protected]

bạn vào link đó là để lấy link đăng kí BUXP thôi chứ đâu phải đăng kí trang dreamwear đâu :(

chủ thớt cho mình hỏi sao Liberty-loan mình rút 2 lần 0.01$ rồi mà h tk liberty của mình vẫn chưa có đồng nào vậy

Mình rút tiền của thèn này là 0.03$ LR rồi, và vào tài khoản của mình chỉ 0.02$ thôi, chịu phí 0.01$ đó
bạn rút hơn 0.01$ thử, do bên LR mỗi lần send là mất 0.01$ đó, mà mình send cho mọi người 0.01$ có bị mất đồng nào đâu
mình chưa đăng nhập yahoo được nên chưa pm cho bạn được, ở đây chống vào yahoo
có j tối mình đăng nhập rồi cập nhật danh sách hội và bạn cứ pm thắc mắc, mình trả lời giúp cho nha :)

Mình rút tiền của thèn này là 0.03$ LR rồi, và vào tài khoản của mình chỉ 0.02$ thôi, chịu phí 0.01$ đó
bạn rút hơn 0.01$ thử, do bên LR mỗi lần send là mất 0.01$ đó, mà mình send cho mọi người 0.01$ có bị mất đồng nào đâu
mình chưa đăng nhập yahoo được nên chưa pm cho bạn được, ở đây chống vào yahoo
có j tối mình đăng nhập rồi cập nhật danh sách hội và bạn cứ pm thắc mắc, mình trả lời giúp cho nha :)
rút có 0.01$ mà nó trừ phí hết thế là bằng hòa rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week