Help Hội BetLive MMO4ME ! Ver 5

Status
Not open for further replies.
trên 188bet có vụ này nữa à? bắt phút 82, phút 85 nó bị thẻ đỏ , vào thì hủy kèo. :binhsua47:

27, Tháng 1 2013, 13:24:25
14500480993670
Trên/ Dưới Trong Trận
Australia W-League - PlayOff
Melbourne Victory FC (W) v Sydney FC (W)
Trên3.5 @ 2.20
Tình Huống có Thẻ đỏ
50,000.00
-- Đã Hủy
bac bawsct thang nầy là win rồi
3-02H 19'
Western Sydney Wanderers FC U21
Brisbane Roar FC U21

ai win mà éo bonus đi mốt đây éo thèm pót lên nữa nhóe:binhsua51:

Novak Djokovic - Andy Murray - how many games will be played? ▼ Over 19.51.83 In play
Còn mấy $ cũng bon chen thử xem có may ko

- - - Updated - - -

Ông nội này cứ đòi bonus mãi thế. Người ta mua tip cả trăm $ share cho mọi người mà có đòi bonus gì đâu

Okơ okơ... nó mà tính anh win anh bonus em 0.05$ làm tình nghĩa nhá =))

- - - Updated - - -

ta đâu có dại :)), quăng ít ít vậy =))
Quăng ta mượn 500$ nhanh nào em trai :m209: quất mạnh tay nào... có bao nhiêu acc quất hết vào nào =))

Okơ okơ... nó mà tính anh win anh bonus em 0.05$ làm tình nghĩa nhá =))

- - - Updated - - -

Quăng ta mượn 500$ nhanh nào em trai :m209: quất mạnh tay nào... có bao nhiêu acc quất hết vào nào =))

đang đi vay tiền =))

vl bạn ly,tip cả trăm usd có chắc thắng 99% như cái này ko,bạn win 100usd bạn ko bonus dc cho mình 1,2usd lấy hên à,còn thằng namtuoc sinh năm nhiêu mà bố láo vậy,đá chết mẹ mài giờ

vl bạn ly,tip cả trăm usd có chắc thắng 99% như cái này ko,bạn win 100usd bạn ko bonus dc cho mình 1,2usd lấy hên à,còn thằng namtuoc sinh năm nhiêu mà bố láo vậy,đá chết mẹ mài giờ

Mình còn 4$ oánh thôi bạn. Chứ làm gì chơi đến 100$ :))
Bác Tước có vợ 2 con rồi bác à.

văn hóa chút đi bạn , cẩn thận bị band đó :binhsua53:

Mình còn 4$ oánh thôi bạn. Chứ làm gì chơi đến 100$ :))
Bác Tước có vợ 2 con rồi bác à.

bạn đánh ít thì mình cũng có đòi bạn bonus đâu,chỉ đòi mấy tay đại gia chơi lớn thôi.Namtuoc 1 vợ 2 con gì ko biết. Mình cũng cũng 27t rồi nhưng chưa có vợ thôi :) lôn cái èm nhé Namtuoc

- - - Updated - - -

văn hóa chút đi bạn , cẩn thận bị band đó :binhsua53:

mình ngứa mắt nó thôi,đụng ai cũng e e.forum thì bạn bè đi cho hòa nhã,nào đi chơi thì hãy a e.vs lại có ấn tượng ko tốt vs thằng này sau vụ thằng nhóc Rinny scam

bạn đánh ít thì mình cũng có đòi bạn bonus đâu,chỉ đòi mấy tay đại gia chơi lớn thôi.Namtuoc 1 vợ 2 con gì ko biết. Mình cũng cũng 27t rồi nhưng chưa có vợ thôi :) lôn cái èm nhé Namtuoc

- - - Updated - - -

mình ngứa mắt nó thôi,đụng ai cũng e e.forum thì bạn bè đi cho hòa nhã,nào đi chơi thì hãy a e.vs lại có ấn tượng ko tốt vs thằng này sau vụ thằng nhóc Rinny scam

Chắc dễ ra đảo tập bơi 1 tuần chi cho vui quá bác à :lac::lac::lac::lac::lac:

Chắc dễ ra đảo tập bơi 1 tuần chi cho vui quá bác à :lac::lac::lac::lac::lac:

khỏi hù,ra thì ra,share kèo cho a e ít tiền đánh chơi và xin tiền lẻ của đại gia,ra đảo thì tuần sau bơi về.sao phải xoắn

khỏi hù,ra thì ra,share kèo cho a e ít tiền đánh chơi và xin tiền lẻ của đại gia,ra đảo thì tuần sau bơi về.sao phải xoắn
Má ơi, mới đi Mỹ có tẹo mà bị chửi thế này rồi :m199:
Dạ thưa em anh sinh năm 82, anh nói thế với em thì có gì sai hả ?! :binhsua12:
Còn việc em quăng kèo Lag thì anh rất cảm ơn, việc bonus hay không đợi nó có kết quả đi rồi tính chứ giờ hứa hẹn thì được ít gì :m199: Ok !?

......kèo sớm trong ngày
Aves vs Porto B over 2.5

Kayserispor vs Antalyaspor ..... Kayserispor win
Bologna +0.5 trái - AS Roma

Last edited by a moderator:
Mục đích giải trí là chính :))
Còn góp tiền cho POB xây trụ sở mới là 10 :m146:
Anh em nhanh gom $ đập mạnh kèo Lag thằng POB đê nào :m209:

POB éo có trận này bác ợ !? :m199: Mà sao dạo này thấy online nhiều thế ta !? :binhsua12:
đi làm mới về.... an ly mỳ gói korea còn no nen chưa ngủ dc ........ hhhehehhhhehhheh
ước ji minh cũng có TẾT như ae............

anh em tránh kèo này nha ............... Uzbekistan U20 - Tajikistan U21 ........ thèng Uzbekistan U20 ko win đâu....... odd thấp wa ........

sẽ có underdog

Last edited by a moderator:
đi làm mới về.... an ly mỳ gói korea còn no nen chưa ngủ dc ........ hhhehehhhhehhheh
ước ji minh cũng có TẾT như ae............
Gom góp $ mua vé máy bay về thăm quê 1 chuyến ngay Tết thì được chứ khó gì :binhsua79:

Mì Hàn Quốc ăn cay bỏ xừ :m199:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week