Help Hội BetLive MMO4ME ! Ver 5

Status
Not open for further replies.
27-01-2013 12:55 5.00 USD -
Novak Djokovic - Andy Murray - how many games will be played? ▼ Over 19.5 1.83 In play

chưa thấy cái chi

Tình hình là rất tình hình... anh em kiểm tra lại coi chứ của mềnh POB no thối lại tiền cược goài này :m199:

Bác hù em à. Mới đi chơi về nghe bác nói mà tưởng thật nữa :))

- - - Updated - - -

27-01-2013 12:55 5.00 USD -
Novak Djokovic - Andy Murray - how many games will be played? ▼ Over 19.5 1.83 In play

chưa thấy cái chi
Ông gặp trường hợp này lần nào chưa ông :)

Bác hù em à. Mới đi chơi về nghe bác nói mà tưởng thật nữa :))

- - - Updated - - -

Ông gặp trường hợp này lần nào chưa ông :)

ăn hoài mà,có lúc box *** chưa sôi nổi như giờ mình post lên chat forum,có mấy ng theo dc,có mấy ng có tiền mà ko biết POB là gì @@

ăn hoài mà,có lúc box *** chưa sôi nổi như giờ mình post lên chat forum,có mấy ng theo dc,có mấy ng có tiền mà ko biết POB là gì @@
Add yahoo đi em giai :m209: hum bữa kèo Lag odds 29 quăng mà chỉ có 1 người theo kịp

Add yahoo đi em giai :m209: hum bữa kèo Lag odds 29 quăng mà chỉ có 1 người theo kịp
Oai cái vụ em thấy bác oánh 10$ odd 29 đó thì phải. Hèn gì em nói odd gì mà cao thế.

:binhsua53: WTF!!!!! cái gì thế này pob chơi tiếng việt hả :binhsua53:

Gì đây trời. bên tui có gì đâu. pts hả

- - - Updated - - -

Lúc nào phát hiện kèo lag share cho em với bác. :)

Sắp kết set 4 goài, dự Djokovic win 3-1 sau khi bị thua set đầu tiên :m209: anh em chuẩn bị điếm tiền nào.... :m209:

- - - Updated - - -

:binhsua53: WTF!!!!! cái gì thế này pob chơi tiếng việt hả :binhsua53:
Lừa tình hay quá :m146: Cho ra đảo đê :m199:

Sắp kết set 4 goài, dự Djokovic win 3-1 sau khi bị thua set đầu tiên :m209: anh em chuẩn bị điếm tiền nào.... :m209:

- - - Updated - - -

Lừa tình hay quá :m146: Cho ra đảo đê :m199:
:m131: edit HTML :m131:

Set 4 : 4-1... :m209: điểm danh điếm tiền nào... ai *** 500$ vào làm even cho anh em đê nào :))

:m131: edit HTML :m131:
thế mà thằng e anh hứa ko *** nữa :)) , 12 tuổi mà *** bót rồi , hỗm h thấy *** bot bom sam diff , anh thấy e trai anh hơi bị giàu rồi đây :binhsua57: , có kèo ngon share anh cái nầu e troai

500$ cái vụ gì vậy bác. Oánh 3-1 à

Không, 500$ tớ nói là mức giới hạn thắng cược mà không phải veri tài khoản ấy. Thắng cược 1 kèo mà trên 500$ là phải veri tài khoản hơi bị phiền phức đấy.

- - - Updated - - -

Cao thủ vào ref cho nó khỏi lãnh tiền ref cuối tháng luôn nào :m199:

- - - Updated - - -

Set 4 : 6-2 chúc mừng anh em win kèo theo Djokovic :m209:

sao thế tình hình là sao roài, :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491