Help Hội Betting Live MMO4ME [Version 2]........

Status
Not open for further replies.
win roài khỏi xem nữa, trận 6h có chiến k vậy caichet nhỉ :D

*** khởi động

*** Kết thúc
Lời đủ rồi còn gì ? kakaa

- - - Updated - - -

win roài khỏi xem nữa, trận 6h có chiến k vậy caichet nhỉ :D

Thích thì mình cùng lên thuyền, mình share mà anh em đánh ko tới cùng thì ko thể nói gì đc, q1 nó chậm bàn, Over 6.5 giờ POB muốn hòa với mình đó.kaka

xổ số miền bắc mấy giờ đổ thế để em hốt event :))

*** khởi động

Lời đủ rồi còn gì ? kakaa

- - - Updated - - -

Thích thì mình cùng lên thuyền, mình share mà anh em đánh ko tới cùng thì ko thể nói gì đc, q1 nó chậm bàn, Over 6.5 giờ POB muốn hòa với mình đó.kaka
*** thì phải theo tới cùng chứ *** lỡ cỡ thường hay thua lắm , q2 này *** mạnh tay là ăn đậm roài :binhsua26:

Trận 6h ổn định đợi nó live . thằng Finland mạnh quá, nó sụi kèo như USA q1 thì chấp nhận

- - - Updated - - -

*** thì phải theo tới cùng chứ *** lỡ cỡ thường hay thua lắm , q2 này *** mạnh tay là ăn đậm roài :binhsua26:

Cái event trễ đò tiếc nhỉ, vẫn thích con 28 lạ kì.

xổ số miền bắc mấy giờ đổ thế để em hốt event :))
7h20 xổ chú em, bình tĩnh đi :)) ở đâu còn có đó, tối nay ta giải nghệ *** thì ae ......hehehe :binhsua24:

- - - Updated - - -

Trận 6h ổn định đợi nó live . thằng Finland mạnh quá, nó sụi kèo như USA q1 thì chấp nhận

- - - Updated - - -

Cái event trễ đò tiếc nhỉ, vẫn thích con 28 lạ kì.
tối qua thông báo sáng nay 10h mở cửa mà :D sao cậu k online

^Hôm qua định lấy 70-78 do nghĩ đến số 78 lấy ngày với tháng sinh :)) Mà thấy bác nào chọn 60-79 nên nghỉ thôi chọn số khác :)) Trật cù chìa

7h20 xổ chú em, bình tĩnh đi :)) ở đâu còn có đó, tối nay ta giải nghệ *** thì ae ......hehehe :binhsua24:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

tối qua thông báo sáng nay 10h mở cửa mà :D sao cậu k online

Sáng nay có việc phải chạy ra ngoài, về thấy xong hết rồi, hức hức, tí nữa bao lô con 28 . sao mình có linh cảm 28 sẽ có 2lo nhỉ

- - - Updated - - -

Sáng nay có việc phải chạy ra ngoài, về thấy xong hết rồi, hức hức, tí nữa bao lô con 28 . sao mình có linh cảm 28 sẽ có 2lo nhỉ
tối qua có 28 không :))

POB nó khôn vãi, trận 6h U20 Finland nó chỉ làm kèo Under 1.5 q1 . lừa gà như trận USA. Nếu anh em tin tưởng vào cách soi ice của mình thì lên thuyền Over 1.5 q1 khi nó live nhé. lose thì bám càng q2 đừng nhã, trận này Đức bị chấn thương thằng hậu vệ.
Đừng ném gạch nhá, lose thì mình cũng chìm thôi chứ ko sướng hơn mấy bác.

- - - Updated - - -

set 3 over 2.5 nào anh em :binhsua25:

Phong cách của USA là thả bóng ghi bàn liền, nếu kết nó thì đánh đầu q3 luôn đi.

:binhsua17: muốn chơi mà có 0.04 à

POB nó khôn vãi, trận 6h U20 Finland nó chỉ làm kèo Under 1.5 q1 . lừa gà như trận USA. Nếu anh em tin tưởng vào cách soi ice của mình thì lên thuyền Over 1.5 q1 khi nó live nhé. lose thì bám càng q2 đừng nhã, trận này Đức bị chấn thương thằng hậu vệ.
Đừng ném gạch nhá, lose thì mình cũng chìm thôi chứ ko sướng hơn mấy bác.

- - - Updated - - -

Phong cách của USA là thả bóng ghi bàn liền, nếu kết nó thì đánh đầu q3 luôn đi.

theo kèo ice với caichet hehe :binhsua25:

USA nổ tiếp roài kìa , ghê gớm nhóa :binhsua24:

Post tiếp kèo ice đi cái chết ơi...sao phải inbox...post lên luôn đi...

Anh em ko theo tới cùng , lỡ thua thì bị gạch nữa
Bám càng Over 1.5 q1, ko chơi cả trận nhé. Finland đó

có gì đâu mà gạch đá cậu, cậu post kèo ai thích theo thì theo k thích thì thôi , ở đây ai cũng post kèo hết đó, đứa nào gạch đá thì đừng theo

- - - Updated - - -

hơn 6h roài sao chưa oánh nhỉ :binhsua26:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1