Help Hội Betting Live MMO4ME [Version 2]........

Status
Not open for further replies.
mượn xuồng về bờ nhé @@!

hehe đợt này đang tu 1 vài ngày , vài ngày sau làm chiếc canô máy chiến cho nó chắc, khỏi sợ chìm với cá mập =))

Mi máu chả khác thằng rinny6789 là bao :))

thì tại vì đâu phải tiền của t đâu mà k máu , ăn của POB đó hết chứ, vốn có 500k mua LR đánh lên đó chứ , hôm qua bán cho mi 420k roài, coi như lỗ 80k vậy :binhsua24:

hehe đợt này đang tu 1 vài ngày , vài ngày sau làm chiếc canô máy chiến cho nó chắc, khỏi sợ chìm với cá mập =))
đợi bác ngày trờ lại !! em cũng đi tích đạn để chém đây :(

Cả ngày nay soi kèo tennis mà chỉ ngẫm 1 từ " Tiếc " :( !

hiện tượng của nhát gan nè, phán đoán roài mà k dám oánh :binhsua26:

thì tại vì đâu phải tiền của t đâu mà k máu , ăn của POB đó hết chứ, vốn có 500k mua LR đánh lên đó chứ , hôm qua bán cho mi 420k roài, coi như lỗ 80k vậy :binhsua24:
Ặck... số lời đó, cho ta vay thì mi lấy lãi khẳm gòi :binhsua35:

- - - Updated - - -

Theo nó thì nhớ làm cái giấy cắt hộ khẩu luôn nghe :m080:

1 ngày k xa đâu, ráng mà tích rồi lên canô máy chạy cho phê :binhsua26:

- - - Updated - - -

Ặck... số lời đó, cho ta vay thì mi lấy lãi khẳm gòi :binhsua35:

- - - Updated - - -

Theo nó thì nhớ làm cái giấy cắt hộ khẩu luôn nghe :m080:

tháng trước ta lấy của POB cũng hơn được 1k đi mua sắm lòi mắt, tháng này coi như chia sẻ lại nó bớt :))

*** ngược chơi

BC Khimki (RUS) - FC Barcelona Regal (ESP) - first half result BC Khimki (RUS)2In play

Last edited by a moderator:
mà công nhận hồi tối qua sao tự nhiên máu trận hockey ghê, bem mãnh liệt luôn, pó tay :binhsua31:

tháng trước ta lấy của POB cũng hơn được 1k đi mua sắm lòi mắt, tháng này coi như chia sẻ lại nó bớt :))
Kể ra mi cũng máu quá nhỉ ?! Giờ trong số ref của ta cũng có 1 tên tầm như mi vậy, 2 hôm mà thấy hơn 2k5 goài... hic hic... ko biết tới cuối tháng là dương hay âm cho ta đây !? :binhsua35:

- - - Updated - - -

dự đoán hay quá. :binhsua26:
Dự đoán chỉ là dự đoán :m146:

Còn tiền đâu mà *** :m072:.. k chơi odd even hết vốn thì hnay chắc cũng phải lên gần 1k $ :m003:

ôdd even thể loại gì thế, NBA à :binhsua24:

- - - Updated - - -

Kể ra mi cũng máu quá nhỉ ?! Giờ trong số ref của ta cũng có 1 tên tầm như mi vậy, 2 hôm mà thấy hơn 2k5 goài... hic hic... ko biết tới cuối tháng là dương hay âm cho ta đây !? :binhsua35:

- - - Updated - - -

ngon dữ, mới đầu tháng mà + 2k5 roài thì tháng sau mi lời to roài, đánh k có điểm dừng cỡ nào cũng đưa cho chị POB thoai

- - - Updated - - -

Nó thua hơn 2k5$ à . thế mi có vài trăm tiều r`

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay