Help Hội Betting Live MMO4ME [Version 2]........

Status
Not open for further replies.
1 kèo đàu đang đi đúng kế hoạch và kèo sau đang đi ngược lại @@
đã bảo mìh chả ràh bóng rổ, bem vui thôi mà ^^! lỡ theo rồi có gì xin đừng chém T.T

Shanghai - Beijing - first half handicap Shanghai - 3.501.8747 : 40
Shanghai - Beijing - first half handicap Shanghai - 1.502.0147 : 40
Foshan - Shandong - first half handicap Foshan - 1.502.01In play

mình thì vẫn lời 1 mã ^^~

304932404-01-2013 19:4010.00 USD -
Magnitogorsk - Tractor - how many goals in game? ▼ Over 3.51.8 In play

đệt thật con vợ hồi sáng biết mềnh có mười mấy $, *** thua hết mợ nó rồi , nóa mà vào kiểm tra chắc tối nay quỳ gối quá.:binhsua80::binhsua80::binhsua80:, vái ông trời phù hộ cho nó quên đi để con còn đc *** bọt với anh em :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

đệt thật con vợ hồi sáng biết mềnh có mười mấy $, *** thua hết mợ nó rồi , nóa mà vào kiểm tra chắc tối nay quỳ gối quá.:binhsua80::binhsua80::binhsua80:, vái ông trời phù hộ cho nó quên đi để con còn đc *** bọt với anh em :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

tối nay cho nó ngủ đất đi bác :binhsua19:

- - - Updated - - -

Theo cái gì vây ? nổ 1 quả rồi mà

thì theo cái bác vừa post đó , em có bít gì đâu @@ thấy bác pót thì theo thui hihi

Số ông này giống tui! Cạp tiền về đếm từng đồng một! Lâu lâu chọt chẹt được ít $ vào *** mà nó thấy $ mất! Chiều nay thua sạch ko biết tối nay có sao ko. Chắc ngủ tựa lưng quá!

- pác cái chết có kèo hockey nào nữa k có 2 trận live kìa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week