Help Hội Betting Live MMO4ME [Version 3]

Status
Not open for further replies.
ái chà caichet ăn đủ kèo 2 trận hockey roài nhá :binhsua07:

Mình phải mua id hay sao nhỉ ? có cái nào ref tự do để gõ ko ? và chiến thằng nào là OK nhất ?

thấy ổn định nhất là pix, mua 1 group tầm 2-3$ 1 cái , gõ dần có thêm inv thì tự tạo thêm id mới vào gõ , đon giản thế thôi

- - - Updated - - -

2 kèo win gần 100$ chứ mấy. hicc còn thua bác xa , oánh 1 trận sạch ko kình ngạc

ẹc nhắc lại vấn đề năm xưa roài, haiz..........

- - - Updated - - -

thằng sparta mowco đánh hăng quá, còn 3p làm luôn 3 quả :))

thấy ổn định nhất là pix, mua 1 group tầm 2-3$ 1 cái , gõ dần có thêm inv thì tự tạo thêm id mới vào gõ , đon giản thế thôi

- - - Updated - - -

Có đọc sơ sơ qua, tạm hiểu, nhưng mua id tụi nó có cách lấy $ mình làm đc ko nhỉ ? cái gì chứ 1-2$ tự gõ đc mà bị chôm thì tức hơn thua *** 100$

Có đọc sơ sơ qua, tạm hiểu, nhưng mua id tụi nó có cách lấy $ mình làm đc ko nhỉ ? cái gì chứ 1-2$ tự gõ đc mà bị chôm thì tức hơn thua *** 100$

sao ko thấy kèo hockey đâu mà bám bác nhỉ. tên giải nó ghi là gì cậu

mua của người uy tín thoai, vấn đề cam quýt gần tết xảy ra liên miên, lấy mail ,câu hỏi bí mật của mail, như thế là cũng được gọi là an toàn , nhưng tốt nhất vẫn cứ mua của người uy tín vì thật sự 1 thằng đã muốn bán cam thì đủ thứ 1001 cách để nó bán cam nên không lường trước hết được

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

thằng sparta mowco đánh hăng quá, còn 3p làm luôn 3 quả :))

3phut 3 bàn, đó là điểm mình thích nhất ở ice, thủ môn lôi ra thay vào thằng tấn công trong 2phut thì khả năng nó gỡ cũng cao mà bị thua thêm cũng lớn. kaka

- - - Updated - - -

mua của người uy tín thoai, vấn đề cam quýt gần tết xảy ra liên miên, lấy mail ,câu hỏi bí mật của mail, như thế là cũng được gọi là an toàn , nhưng tốt nhất vẫn cứ mua của người uy tín vì thật sự 1 thằng đã muốn bán cam thì đủ thứ 1001 cách để nó bán cam nên không lường trước hết được

Ok, hiểu rồi, để xem thử sức lực của mình làm thế nào, hichic

sao ko thấy kèo hockey đâu mà bám bác nhỉ. tên giải nó ghi là gì cậu
Mi chọn ngôn ngữ tiếng Anh sẽ thấy, tiếng Việt nó ko thấy đâu

Al-Jahra0 : 1Al-Salibikhaet

Over tiếp nào

- - - Updated - - -

Al-Qadsia1 : 0Kazma

Còn 2 goal nữa :binhsua79:

- - - Updated - - -

1899 Hoffenheim0 : 0Sparta Rotterdam

Ít nhất 1 goal HT

tụi nó hết giờ mất rồi, chuẩn bị 23h lên thuyền tiếp, giả slovakia nhá. ngon ăn hơn sec
giải này có trận nào inbox với caichet ơi :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week