Analysis Hội Betting Live MMO4ME [Version 4]

Status
Not open for further replies.
Còn nhiêu *** hết cái này , chìm kèo này thì nghỉ *** hihihihi vì hết $ lun rầu , mấy nay Win nhiêu with nhiêu hết rầu ^^

Avangard Omsk - CSKA Moscow - how many goals in game? Over 7.51.66In play

cái gì cũng nên biết *** giới hạn , ko biết rõ khả năng của đội *** mà còn *** hết vào để thua :binhsua21:
các bác nên tập tính kiên nhẫn trước khi đi vào box *** , thua thì hôm sau hẵng đánh

cái gì cũng nên biết *** giới hạn , ko biết rõ khả năng của đội *** mà còn *** hết vào để thua :binhsua21:
các bác nên tập tính kiên nhẫn trước khi đi vào box *** , thua thì hôm sau hẵng đánh

haiz mặc dù biết là thế nhưng mà thỉnh thoảng cứ khùng khùng vậy đấy bác. Thôi lần sau chừa ^^

Biết rõ Tàu khựa thường có biến mà vẫn *** ---> Shift + 3 huhuhuhu

Avangard Omsk - CSKA Moscow - how many goals in game? ▼ Under 7.52.12 In play
giờ mới thấy trái máu với bác trên kia :(

Avangard Omsk - CSKA Moscow - how many goals in game? ▼ Under 7.52.12 In play
giờ mới thấy trái máu với bác trên kia :(

Em hết $ *** luôn rùi ^^ Mấy nay ăn NBA trận nào Withdraw ngay trận đó , hehehe đợi tháng sau có $ từ Parner program lấy làm vốn *** tiếp , em nghỉ Box từ đây vắng em... Chúc các bác toàn mạng với POB ^^

Sao PoB tự nhiên ko còn trận live nào vậy, vừa nãy còn hơn chục trận banh, 1 kèo win cũng chả thấy đâu

cái gì cũng nên biết *** giới hạn , ko biết rõ khả năng của đội *** mà còn *** hết vào để thua :binhsua21:các bác nên tập tính kiên nhẫn trước khi đi vào box *** , thua thì hôm sau hẵng đánh
ta mà kiên nhẫn có mà giàu lâu rồi, nên nhớ vào box *** toàn mấy thánh khát nước thôi nhá. ai cũng biết là cờ -> bạc mà vẫn chơi mới khổ chứ.

Unics Kazan (RUS) - Ratiopharm Ulm (GER) - first half handicap ▼Unics Kazan (RUS) - 3.501.57In play
múc ngay nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week