Help Hội Betting Live MMO4ME

Status
Not open for further replies.
vào nữa vãi thật:binhsua39:

- - - Updated - - -

Tâm trạng bạn này có vẻ vui nhỉ, ice hockey thì đặc điểm nó zậyy mà.

uhm mấy ngày nay đang nhìu chiện zui mà:binhsua38:

các bác định nổ kèo !! em nổ sớm lại hay ta :))

kiểu này chắc 9h chơi với nga ngố quá :binhsua50:

haiz.....kèo khóa liên hồi chưa kịp theo hehe :binhsua51:

cái này còn phải xem kết quả của q2 nữa. tính riêng cho q3 nếu 3-3 giữ nguyên thì nó có khả năng hòa cao.
Nhưng q2 dễ xảy ra cách biệt lắm.

Mấy pro cho hỏi POB nếu đăng ký theo ref thì khi ref *** win thì ai trả tiền vậy

Mấy pro cho hỏi POB nếu đăng ký theo ref thì khi ref *** win thì ai trả tiền vậy

POB nó trả, và nó báo dấu - , ví dụ có 2 ref, 1 thằng win 10$ 1 thằng lose 10$ thì chung cuộc là 0 bác chẳng nhận đc đồng nào,
25% chỉ có khi tổng số $ các ref lose > win. và số tiền BN là 25% của hiệu số này

POB nó trả, và nó báo dấu - , ví dụ có 2 ref, 1 thằng win 10$ 1 thằng lose 10$ thì chung cuộc là 0 bác chẳng nhận đc đồng nào,
25% chỉ có khi tổng số $ các ref lose > win. và số tiền BN là 25% của hiệu số này

nếu tiền ref âm thì mình có bị trừ $ không .Lâu nay bét mà không rành vụ này lắm

thôi đã ăn 2 kèo !! có hơi ít nhưng vẫn rất vui !! thank anh caichet nhiều nhiều nha !! tìm rep thanks vài cái cho nóng đã

haha nổ đẹp quá 2 quả 1 lúc :binhsua50:

Share kèo này được ko caichet

2 thằng này khá cân, tuy Nga ngố nhỉnh hơn tí nhưng khả năng phòng thủ của Canada tương đối ổn.
Có 2 cách chơi thằng này.
+ q1 chờ phút <16 chưa có bàn thì oánh Over 1.5 odd trên 2 rồi đó. Nếu có bàn thì đánh Draw q1 odd lúc này cũng khá cao.
+ Nhảy Under 2.5 từ đầu ,rồi ngồi canh tại phút < 8 ko cần biết tỉ sổ bao nhiêu lên lại cái Over x.5 lúc đó. Cá nhân mình nghĩ q1 sẽ có kết quả hỏa 1-1.

q2. chơi Over 1.5
q3 có thể Under.

Khả năng nó ko bão như trận sweden đc

có giỏi nổ thêm quả nữa thì tuyệt vời hehe :binhsua51:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661