Spotlight hơi bị liều nhưng được cái ăn nhiều kaka

thế vốn bn và 2 cái này lợi nhuận bao nhiêu

Có tật giật mình à bạn, ở trên mình chưa hề nói câu nào là chửi, chưa hề nói câu nào là bạn scam.
Việc gì phải xoắn lên thế :D
nhưng tui ko thích lôi chuyện cũ ra nói hoài, đặt trường hợp bạn như tui xem cảm giác như thế nào, lấy nick chính ra đi nhé, chơi trò giấu mặt ko phải quân tử đâu.

vốn 210$ lãi 310$ hiện giờ đang lãi 28$, coi như trời thương :)
uhm thế thì chúc mừng bác, sống tốt có đức mặc sức mà ăn :p

vãi ,buôn bán thận mới ác ,muốn có tiền mà lười lao động ,chơi forex + bán thận chứng tỏ lười lao động ,chưa thấy thớt làm việc gì gọi là lao động chân tay cả,còn lao động trí óc xin lỗi ai biết tự trọng đều không lập topic tùm lum vậy

nhưng tui ko thích lôi chuyện cũ ra nói hoài, đặt trường hợp bạn như tui xem cảm giác như thế nào, lấy nick chính ra đi nhé, chơi trò giấu mặt ko phải quân tử đâu.

Ừ thì mình k phải quân tử cũng đc, miễn sao mình thấy sống tốt ko than thân kể khổ lên 4rum để nhờ lòng thương hại người khác là đc. :D
Vậy nhé mình dừng lại ở đây :)

vãi ,buôn bán thận mới ác ,muốn có tiền mà lười lao động ,chơi forex + bán thận chứng tỏ lười lao động ,chưa thấy thớt làm việc gì gọi là lao động chân tay cả,còn lao động trí óc xin lỗi ai biết tự trọng đều không lập topic tùm lum vậy
mình đâu có nói làm ko lao động chân tay, ko lẽ phải up lên hồ sơ của mình luôn, nhưng mình chỉ mong 1 điều duy nhất, từ đây về sau đừng ai nhắc tới chuyện của mình thôi. mỗi người có 1 hoàn cảnh khác nhau, nên đừng vội mà phán xét, hãy xem người ta làm những gì, và được gì thôi bạn.

giup vui ti' :D
1111111111111111.bmp

lúc đầu suy nghĩ rối quá nên tui mới nghỉ ra cách bán Thận, nhưng tịnh tâm lại thì còn nhiều cách khác để giải quyết, cũng nhờ forex mà trã nợ, tiền người ta cho mượn trade thôi, giờ duoc số vốn nhỏ nhỏ làm ăn nhé, tìm trên forum xem mình giao dịch như thế nào, chưa scam ai bao giờ, mỗi lần tạo 1 topic thì các bạn lôi chuyện cũ ra mà cười, đó là lý đo qua năm tui ko vào mmo4me nửa, ai muốn nói gì thì nói luôn đi nhé tui nghe.
out di cau, giu lenh tiep coi chung no chay nguoc lai do, profit vay dc roi

MMO giờ cũng như showbiz ấy nhỉ , cũng lắm chiêu trò để nổi tiếng phết =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week