[Hội] Buxify, Buxjunction [Phtrkha] lấy uy tín tạo niềm tin

Status
Not open for further replies.

TocNgan

Verified
Reactions
405
MR
0.000
Call me! Call me!
Tocngan chiến site này lâu chưa?
Cũng khá lâu anh ạ :D trước khi chiến onbux và neobux :D

Các ref có quyền ở lại hoặc đi. Vô tư vì mình đã chụp hình lại rồi, Mình vẫn giữ hội để làm chổ anh em giao lưu kinh nghiệm buxify và buxjunction. Còn chuyện refback các bạn hãy cho mình thời gian. Mình sẽ giải quyết sớm nhất
Không phải mình thừa nước đục thả câu nhưng thấy hội có vấn đề mềnh cũng đang có nhu cầu tuyển ref :-s PhtrKha thông cảm nhé :D

phtrkha

Hero
Reactions
256
MR
0.001
Cũng khá lâu anh ạ :D trước khi chiến onbux và neobux :D

Không phải mình thừa nước đục thả câu nhưng thấy hội có vấn đề mềnh cũng đang có nhu cầu tuyển ref :-s PhtrKha thông cảm nhé :D

Bình thường ko sao cả. Anh em cả mà tocngan cứ vô tư bean ko suy nghĩ gì cả. Chuyện đi hay ở còn là quyết định của anh em trong hội mà :D

sony

Banned
Reactions
5
MR
0.000
U2657420
ID: sj88
Sites: Buxjunction và Buxify
Bean pay dùm nha, tui nhớ là có request nhưng chờ lâu quá mà không thấy pay gì hết giờ vô kiểm tra lại thì không thấy phần request của tui đâu hết :D

èo bác ơi em làm ăn thế nào, ref em bik mà, thông báo cho màu vậy thôi chứ anh em thương lượng qua yahoo cũng dc. Ko có ai có ý kiến đâu

Last edited by a moderator:
sẽ không đóng theard của bạn, để các mem có vấn đề gì thì reply ! mình vẫn biết bạn là một trong số những bạn uy tín ở forum, nhưng chính vì uy tín nên càng phải làm tốt ! sau 3 ngày không có ai reply mình sẽ đóng theard theo đề nghị của bạn, vậy nhé ! thân ! :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week