Hỏi các Admin khác về ADW, Adgate và Adcend

Mấy thánh nói như hay lém , cái code mấy chú cầm là cái code free chứ đâu phải network nó ko biết code lại đâu mà ti lệ check đơn giản , có mấy chú down được code free mừng tưởng code pro roài lại đem sell :D .vả lại dùng sock , sịt qua mặt thì nó thích trảm giờ nào trảm thôi chứ chả có tỉ lệ gì ngu si hay khôn si hết .

là mấy net dùng code để lấy offer từ mấy net lớn
Ví dụ đô na ắp noát , cờ lin phai , piu ờ bít , e lít tờ file
Mấy net này , code nó check click của mình đơn giản lắm , gần như k kĩ càng đâu , vì thế chỉ cần net lớn pay cho nó là nó pay cho bạn

chứ phang net lớn , nó check ip , cúc kí , rồi user agent trình duyệt và hàng tá cái khác
NET lớn mà , nó bik hết đóa :D

Thường phang net lớn mình fai chiến cả real lẫn cheat , có biến còn la làng đc
*** vãi, đó mà gọi là net :))

Mấy thánh nói như hay lém , cái code mấy chú cầm là cái code free chứ đâu phải network nó ko biết code lại đâu mà ti lệ check đơn giản , có mấy chú down được code free mừng tưởng code pro roài lại đem sell :D .vả lại dùng sock , sịt qua mặt thì nó thích trảm giờ nào trảm thôi chứ chả có tỉ lệ gì ngu si hay khôn si hết .
like bác này. nó thích thì nó trảm. mà đừng tưởng làm vs click = ssh là khôn, nó cho ăn trái đắng lúc nào ko biết đâu ở đó mà đầu tư vs chả click. hiểu kĩ ssh là cái gì thì hẵng phát ngôn bừa nhé bạn @tryboy

vãi cả 100$, cái code sharecashscript cùi bắp trên cpalead nó bán có 10$, ảo tung chảo, chém newbie vừa thôi
chém gì , thấy nó bán vậy thì nói vậy thôi :D
Chứ tui đâu có bán

like bác này. nó thích thì nó trảm. mà đừng tưởng làm vs click = ssh là khôn, nó cho ăn trái đắng lúc nào ko biết đâu ở đó mà đầu tư vs chả click. hiểu kĩ ssh là cái gì thì hẵng phát ngôn bừa nhé bạn @tryboy

không lấy ssh click chả nhẽ đại gia lấy sock click :D

mấy thánh cứ doạ
không click bằng ssh , sock chả nhẽ mấy thánh mua vps về click :D
hay là chơi real ?
click kết hợp cả 3, HMA, sock, ssh cho đa dạng, còn lead thì cái gì chắc bạn cũng biết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week