Hỏi các Pro về 1 ngày có thể kiếm đuợc bao nhiêu $

mzen

Junior
Reactions
124
MR
0.326
Chào các Bác trong 4r MMO

Mình là newbie thôi :). Cho mình hỏi 1 câu
Một ngày có thể kiếm đuợc 20$ không. Và phải làm công việc gì ( thời gian mình Onl hằng ngày là 8 tiếng)

Mong các Pro sớm cho mình 1 câu trả lời nhé :) Thanks ALL

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ồ topic này hay nhỉ , thế các pro cho hỏi là nếu mà vốn khoảng bao nhiêu thì 1 ngày kiếm được hơn 20 $
nhưng mà chơi cái gì mới là điều quan trọng :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Upvote 0
câu hỏi quá vớ vẩn, kiếm đc 1$ đầu tiên đi rồi tính sau, nếu mà ai cũng pit làm gì để có số chừng ấy thì k ai rãnh mà vào đây cm đâu

Upvote 0
lúc còn là newbie, mỗi ngày kiếm khoảng 0.2$ :binhsua172:. Cứ từ từ mà học hỏi kinh nghiệm những người đi trước bạn ak, tìm đọc tài liệu trong 4rum rồi bạn sẽ tự tìm ra cách kiếm tiền phù hợp với mình

Upvote 0
em bắt đầu từ 10$ nè mấy bác, chơi JSS, đầu tư vào rồi tái đầu tư, hiện giờ thu nhập riêng JSS là 2.6$/ngày, một thời gian khá dài đấy nhá :D "có công mài sắt có ngày nên kim" :))

Upvote 0
mình trắng tay vào ptu được gần 3 4 tháng mới lên được 20$/day, thời hoàng kim thì 30$/day :( chả bù các pro, k bằng 1/20 của rita, 1 góc của a kairyu, lumzechai, vv.v.v.. :(

tay trắng nên vào ptu là hợp nhất :> rãnh thì captcha kiếm thêm :>

Upvote 0
mình trắng tay vào ptu được gần 3 4 tháng mới lên được 20$/day, thời hoàng kim thì 30$/day :( chả bù các pro, k bằng 1/20 của rita, 1 góc của a kairyu, lumzechai, vv.v.v.. :(

tay trắng nên vào ptu là hợp nhất :> rãnh thì captcha kiếm thêm :>

Theo bác chơi Zeek có được không nhỉ :S

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:26 PM ----------

20$/ngày mà trắng tay thì hơi mệt đấy,mình khởi nghiệp còn có được cái vpn hma :">

VPN là gì thế cậu

Thanks ALl

Upvote 0
Các Pro cho mình cái ý kiến nhé

Chơi Zeek và cày Capcha hoặc off để đầu tư Zeek đc không. Hay đầu tư cái khác :)

Upvote 0
Cám ơn cậu đã cho ý kiến

Pro nào có kinh nghiệm cho mình ý kiến nhé

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin