Ask Hỏi cách làm Admin bên android

buzzz đây nữa, học phí siêu cao :D

Làm mem chưa hiểu j đã vội lo bơi :mad:
Vậy khi xin làm mem thề thót chắc ghê lắm :rolleyes:
Tốt nhất quay về làm mem cho pro đi đã :oops:

Mình dang hỏi nghiêm túc mà các bạn hay đùa quá, mình muốn biết nhưng chẳng có ai chỉ, mình đang làm bên android, làm thuê cho người khác, mà mình ko hiểu cái hình thức người ta quản lý thế nào, lấy tiền đâu ra trả cho mình. Bạn nào có thể chỉ cho mình vài site offer solo được không...?

Đầu năm mở lòng lấy may đê các bác.. toàn trolll

Đầu tiên làm thuê ít nhất 6 tháng -> 1 năm kiếm số 1 vốn ~ 20tr 30tr ... và tích lũy 1 số cách ăn off, tool, và 1 số hiểu biết về net v...v
Bỏ tầm 5 6tr ra mua code app, acc net, domain tạo 1 cái app giống như tapcash với acc net mà bạn chiến thành thạo nhất.... Rồi chiến, đơn giản vậy thôi.. nhưng net có paid không là 1 chuyện ? đó là vấn đề solo... còn muốn tuyển mem thì pải có 1 ít lực vốn và 1 độ liều vì lấy tiền túi của bạn trả trước cho mem, cho nên ước tính vốn mà tuyển mem cho phù hợp.. vì net thường paid rất trễ ... net mà không paid thì bạn mất tiền, nó paid thì bạn lấy số tiền đó xoay vòng cho tháng sau... yên tâm là nếu net paid full 1 lần thì bạn trụ ít nhất đc 2 tháng... vì rate phổ biến là (3-7) cứ vậy.... :cool: trong quá trình làm net xẽ đòi hỏi 1 số yếu cầu chứng minh không cheat.. cái này bạn pải tích lũy trước hoặc mua proof....

Last edited:
Mình dang hỏi nghiêm túc mà các bạn hay đùa quá, mình muốn biết nhưng chẳng có ai chỉ, mình đang làm bên android, làm thuê cho người khác, mà mình ko hiểu cái hình thức người ta quản lý thế nào, lấy tiền đâu ra trả cho mình. Bạn nào có thể chỉ cho mình vài site offer solo được không...?

bạn hỏi câu thừa quá. nếu đang đi làm thuê, đâu đồng nghĩa với việc thằng kia làm admin của site đó. nó có thể là mem của một site nào đó như Yeah chẳng hạn, rồi tuyển bạn vào làm theo đường link của nó. rồi tính tiền. ( bạn cần biết bạn đang làm ở site nào - nó có phải là là trực tiếp từ NET hay là một website khác ) còn làm Admin một site thì cần mua một cái code, reg một acc với NET. xong về tuyển mem chiến. hoặc tự Solo, nói chung nếu bạn muốn tuyển mem thì phải có tiền để trả cho mem, không anh chiến mà đợi cả tháng mới lấy được tiền đâu. các site offer của bọn nó đều phải paid ngày hoặc paid tuần. mà có Net nào paid ngày hay paid tuần đâu. toàn paid tháng.
Cứ suy nghĩ kỹ đi. tốt nhất là tìm một cái Net nào ngon rồi tự chến thôi. mở site có ngày lên Sàn :)

mua nhìu acc net mỗi acc cho 1 mem làm để dễ quản lý, tới ngày tổng kết chỉ cần login vào mỗi acc net để kiểm tra. z là thành admin (nửa vời) :D

Mong các bạn giúp đở

Mua 1 bộ code hoặc xài bản free nếu biết chỉnh sửa code web
Mua 1 domain
Mua 1 hosting
Đăng Ký hoặc mua vài acc NET

Up code vào hosting và trỏ domain về hosting thế là có cái site
Vào NET lấy mấy con off muốn làm về add vào site
Chỉnh rate point này nọ cho có rồi lấy link postback add vào NET (solo thì khỏi postback cũng đc)

Xong rồi làm y như mình đang làm thuê thôi @_@
.Hết

p/s: ko biết có ai likes ko ta :p

Đầu năm mở lòng lấy may đê các bác.. toàn trolll

Đầu tiên làm thuê ít nhất 6 tháng -> 1 năm kiếm số 1 vốn ~ 20tr 30tr ... và tích lũy 1 số cách ăn off, tool, và 1 số hiểu biết về net v...v
Bỏ tầm 5 6tr ra mua code app, acc net, domain tạo 1 cái app giống như tapcash với acc net mà bạn chiến thành thạo nhất.... Rồi chiến, đơn giản vậy thôi.. nhưng net có paid không là 1 chuyện ? đó là vấn đề solo... còn muốn tuyển mem thì pải có 1 ít lực vốn và 1 độ liều vì lấy tiền túi của bạn trả trước cho mem, cho nên ước tính vốn mà tuyển mem cho phù hợp.. vì net thường paid rất trễ ... net mà không paid thì bạn mất tiền, nó paid thì bạn lấy số tiền đó xoay vòng cho tháng sau... yên tâm là nếu net paid full 1 lần thì bạn trụ ít nhất đc 2 tháng... vì rate phổ biến là (3-7) cứ vậy.... :cool: trong quá trình làm net xẽ đòi hỏi 1 số yếu cầu chứng minh không cheat.. cái này bạn pải tích lũy trước hoặc mua proof....
new men chẳng hiểu chi hêt vào hóng chút:D

chịu khó học hỏi đj bạn, hiểu hết dc chỗ này thì thu nhập cũng tạm dc đấy :oops:
Cũng muốn hiểu lắm đấy chứ nhưng khổ dốt lắm khó đào tạo :(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week