Hỏi cách verify paypal?

tonglidaopho

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn, em chưa sử dụng paypal lần nào, hôm qua mày mò đăng ký 1 cái tài khoản, đọc hướng dẫn trên google thì bảo nên verify để tránh limited gì gì đó, em thì gà mờ, các bài hướng dẫn verify đó thì trên giao diện cũ, mà h paypal nó đổi giao diện mới nên e mò mãi k thấy chỗ verify đâu cả, mong các bác giúp em ạ.

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
Chào các bạn, em chưa sử dụng paypal lần nào, hôm qua mày mò đăng ký 1 cái tài khoản, đọc hướng dẫn trên google thì bảo nên verify để tránh limited gì gì đó, em thì gà mờ, các bài hướng dẫn verify đó thì trên giao diện cũ, mà h paypal nó đổi giao diện mới nên e mò mãi k thấy chỗ verify đâu cả, mong các bác giúp em ạ.

Add Visa or Master Cảrd vào nhé, bên trái ở giữa có dòng Wallet..đó click vào add card > rồi Click > Confirm Credit Card

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
Add Visa or Master Cảrd vào nhé, bên trái ở giữa có dòng Wallet..đó click vào add card > rồi Click > Confirm Credit Card
Trong thẻ cần có bao nhiêu tiền vậy bác, em có cái vcc cũ đầu 4712 (vpbank) có 3 mấy k còn lại, giờ đk tài khoản paypal mà add thẻ đó paypal nó k accept.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week