Analysis Hội Chiến SocialSap

Status
Not open for further replies.
Hok hiểu vì sao nhiều bác lại thích bán tool thế nhỉ :D
Ờ đúng là chát sám của máy bác có giá thật , thế máy bác có nghĩ từng có người free cho mấy bác nhiều thứ như cái này hok :D
Nên suy nghĩ lại 1 tí
CÒn về việc nhiều bác sợ site nhanh nát nếu nhiều người biết về bug hay cheat hay thủ thuật
thì xin thưa , máy bác hok làm tụi nước ngoài nó cũng làm , hok lẽ bọn nó nễ máy bác mà hok làm , hay máy bác nghĩ cỡ bọn nó sao thông minh bằng VN :)) , 1 cái đầu hok ra thì 10 cái tụ lại ôm cốc cũng ra à . Site chiến thì cứ chiến , nếu cảm thấy đc thì chỉ anh em kiếm ít đồng . Khẳng định với máy bác VIệc nát site là điều hiển nhiên và dĩ nhiên , hok sớm thì muộn thôi , vì máy bác hok làm tụi China , ấn độ , 1 số bọn có khả năng IT ở các nước đang phát triển cũng sẽ lần mò ra thôi , kiến thức thì ở trên mạng vấn đề áp dụng như thế nào thôi

sorry @viking88hp, vậy đợi ngày 25 xem nó ra cái gì đã :D nghiên cứu e nó rồi share free
Bác này mà chịu ra free cho ae à :)). Mà mình cũng nói thật, có hack được thì lẳng lặng mà ăn. Đừng share đừng bán ảnh hưởng đến hệ thống nó, ae cũng mất ăn dù k ăn được nhều như cậu. Tìm được 1 chỗ kiếm ăn uy tín ol cũng khó lắm cậu à, nhiều thằng cho VN vào backlist lắm rồi. haizz

Hok hiểu vì sao nhiều bác lại thích bán tool thế nhỉ :D
Ờ đúng là chát sám của máy bác có giá thật , thế máy bác có nghĩ từng có người free cho mấy bác nhiều thứ như cái này hok :D
Nên suy nghĩ lại 1 tí
CÒn về việc nhiều bác sợ site nhanh nát nếu nhiều người biết về bug hay cheat hay thủ thuật
thì xin thưa , máy bác hok làm tụi nước ngoài nó cũng làm , hok lẽ bọn nó nễ máy bác mà hok làm , hay máy bác nghĩ cỡ bọn nó sao thông minh bằng VN :)) , 1 cái đầu hok ra thì 10 cái tụ lại ôm cốc cũng ra à . Site chiến thì cứ chiến , nếu cảm thấy đc thì chỉ anh em kiếm ít đồng . Khẳng định với máy bác VIệc nát site là điều hiển nhiên và dĩ nhiên , hok sớm thì muộn thôi , vì máy bác hok làm tụi China , ấn độ , 1 số bọn có khả năng IT ở các nước đang phát triển cũng sẽ lần mò ra thôi , kiến thức thì ở trên mạng vấn đề áp dụng như thế nào thôi
Bác này mà chịu ra free cho ae à :)). Mà mình cũng nói thật, có hack được thì lẳng lặng mà ăn. Đừng share đừng bán ảnh hưởng đến hệ thống nó, ae cũng mất ăn dù k ăn được nhều như cậu. Tìm được 1 chỗ kiếm ăn uy tín ol cũng khó lắm cậu à, nhiều thằng cho VN vào backlist lắm rồi. haizz

Mỗi người 1 ý thui :D mới khả năng như trước mình đảm bảo có thể kiếm được nhiều $ . Chính vì thiếu tiền mình là người đầu tiên sell tool này :D cũng dừng lại khi đã biết đủ và cũng mày mò kiếm site để cheat rùi rao bán dù chưa thành công . Mỗi người có 1 hướng đi riêng :D không phải cứ rao bán tool để cheat là site nát mà cũng chả đảm bảo nó lành lặn để hoàn vốn sập rùi sống bất cứ lúc nào :D 4rum để thảo luận và kết bạn mà :D nên vui là 9 $ là 10 thui :D

gửi hộ mình qua mail nhé. tải links k giải nén được.
[email protected]

nó thấy mình nó cắn chứ có ai đụng gì đâu, chắc vẫn còn cai cú với GATO vụ đó lắm :D

mày có dám thề là mày không pub link sell tut hack của tao cho thằng admin coi rồi nó cho mày $50 không, mày làm thế là cắn người, còn nói tao cắn mày hả, tao không có rãnh GATO với ai cả, con chó nào cắn tao thì tao chửi cả đời vậy thôi, ai trên forum này cũng thế thôi, mày thề là không ai biết việc mày làm là rõ như ban ngày, mày report tao với mày thằng admin, mày report bug rồi còn show nó thấy topic tao sell rồi nhận $50z của nó bố thí cho mày, mày dám thề mày không làm những việc trên thì mày bình yên vô sự, mày không dám thề có nghĩa là mày có làm và cha, mẹ, dì, bác, chú, cô, cậu của mày cũng chỉ là chó, vì mày là chó, chó thì chỉ sinh ra chó thôi, mày dám thế không, dám thề trước tất cả thành viên diễn đàn mmo4me này không con chó, dám thề không, tao chơi minh bạch và đã chửi mày như vậy mà mày còn sủa nữa thì thề đi, thề đi con chó! Có những ace trên forum này làm chứng, dám thề không ? dám thề không ? dám thề không ? dám thề không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,554
174,842
Latest member
ntk2004

Most viewed of week

Most viewed of week