Hỏi chút về lead off AVAZU :(

avazu đang bảo hoà cha rồi , chỉ có mấy con game thôi mà game phải xin mà có xin dc cũng có mấy trăm cap chiến chưa dc 1-2 tiếng hết rồi , đa số ios, android ít òm , thấy bắt nản luôn , chiến game thì phải tự chơi tự rrs chứ auto là net nó check liền , app thì let đẹt 0.1-0.5$ là cao

pro cho e hỏi chút. Cách sử dụng lệnh "find image" thế nào vậy b? Mình dùng lệnh "if image found" -> click mouse. Nhưng nó tìm lần đầu tiên ko thấy thì dừng luôn. Làm thế nào để thêm vòng lặp vào đây vậy b. nghĩa là cho nó tìm miết cho đến khi thấy "image" thì mới thực hiện lệnh tiếp theo.

thuật toán đây , hình như nó có lệnh goto nếu ko trùng thì goto lại dòng mấy đó if trùng thì goto đến dòng mấy đó thế thôi

đơn giản là Nếu imagetrung Thì Go To đến dòng cần làm tiếp còn ngược lại nếu imagekhongtrung thì Go To lại dòng trên để nó kiểm tra lại cứ thế lặp đi lặp lại là dc

avazu đang bảo hoà cha rồi , chỉ có mấy con game thôi mà game phải xin mà có xin dc cũng có mấy trăm cap chiến chưa dc 1-2 tiếng hết rồi , đa số ios, android ít òm , thấy bắt nản luôn , chiến game thì phải tự chơi tự rrs chứ auto là net nó check liền , app thì let đẹt 0.1-0.5$ là cao

Cho reg nhiều và nhiều người reg được là bão hòa mà

Cho reg nhiều và nhiều người reg được là bão hòa mà
ời chắc rứa nhà nhà cùng chơi , nó toàn ra ios android ngồi nhìm thèm đúng bựa luôn , cap android cực ít nữa toàn mấy trăm đúng nản

con soliraite US non incent làm được 2 lead đã báo capped limit
MẤY CON ĐÓ LÀM LEAD DC THÌ LIMIT CŨNG NHANH LẮM VÌ AI CŨNG LÀM MÀ , ĐI HỎI QUANH AI CŨNG LÀM AVAZU HẾT Ớ , ĐÚNG THẬT VÃI

Chắc ko phải hết capped đâu, con : Coin Dozer Android nó vừa up lên, mình vào test thử luôn thì cũng bị vậy. Chắc nó chặn vì lý do nào đó :)

Chắc ko phải hết capped đâu, con : Coin Dozer Android nó vừa up lên, mình vào test thử luôn thì cũng bị vậy. Chắc nó chặn vì lý do nào đó :)
coi dozer android mình cũng bị vậy
mấy con game 2$,3$ nó toàn bắt trả lời mấy câu hỏi mới cho tracklink để làm, sợ chưa dám bắm

Mấy pro chiến net này cho em hỏi có phải hiện tại avz đang trả lead rất là chậm pk ạ ? k nhưng lead mà click no rp cũng chậm !

oh lead kém vậy à cậu, vậy qua net 30 băm đi, shackgames net 30 paid uy tín , off lead âm ầm
net tháng này có off cho ios k bác, dễ reg k? e có acc avazu mà test lead cũng cực quá :eek:. Bác có thể cho e tên mấy net tháng, e tự nghiên cứu đc k bác

Mấy pro chiến net này cho em hỏi có phải hiện tại avz đang trả lead rất là chậm pk ạ ? k nhưng lead mà click no rp cũng chậm !

avazu lead trả chậm lắm b

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week