Solved Hỏi chút về paypal

Status
Not open for further replies.

hoangtu34hp

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tài khoản paypal của e sau khi đã verifire.nếu mua bán hay rút tiền thì nó lấy từ thẻ ngân hàng ! còn nếu như những web làm việc gửi tiền cho mình vào paypal thì nó có vô thẻ ngân hàng ko ạ

Last edited by a moderator:

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tài khoản paypal của e sau khi đã verifire.nếu mua bán hay rút tiền thì nó lấy từ thẻ ngân hàng ! còn nếu như những web làm việc gửi tiền cho mình vào paypal thì nó có vô thẻ ngân hàng ko ạ
Gửi vào PP thì tiền ở trong PP thôi, muốn về thẻ thì phải thực hiện thao tác rút.

ghostbk

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Theo mình biết thì khi mua hàng online nếu thiếu thì nó tự động lấy tiền ở thẻ (nếu thẻ có tiền), còn khi bạn được các web gửi tiền vào pp thì nó chỉ ở trong pp thôi chứ k tự động chuyển vào thẻ cho bạn đâu. Muốn tiền chuyển vào thẻ thì bạn pải thực hiện rút tiền như bạn trên có đưa link tham khảo đó.

AkuVn

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype
Gửi vào PP thì tiền ở trong PP thôi, muốn về thẻ thì phải thực hiện thao tác rút.

Ngoài ra nếu không nhầm thì mỗi lần chuyển $ từ pp về bank thì mất 60k còn khi rút mất thêm bao nhiêu nữa thì ko rõ :)

Có bro nào từng dùng qua nhiều bank cho mình hỏi là chuyển $ từ pp về bank nào ở VN là nhanh gọn nhẹ và hiếm khi xảy ra sự cố nhất ko?

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Chào bạn, bạn muốn mua bán bằng PP thì phải Add Funds tiền từ ngân hàng về PP thì bạn mới có thể giao dịch từ PP, tương tự như vậy cho việc With tiền từ PP về ngân hàng. Bạn nên xài ACB Visa Prepaid để Add Funds và With tiền tốt nhất, theo mình xài thấy vậy :D! Chúc bạn thành công!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week