HYIP Hội Cổ đông HYIP H6-Groups - được và mất, con đường và sự lựa chọn...

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Thân chào tất cả các bạn, từ các bờ-rồ cho đến các nêu-bia...

Tôi mới chơi HYIP được một thời gian ngắn, và tôi nhận ra mình ko đủ khả năng về tài chính để đeo đuổi theo hình thức này. Và tôi cũng nghĩ, có rất nhiều người cũng giống như tôi.Tôi chợt nảy ra ý định thành lập một Hội góp vốn chung sức hợp tác gầy dựng sự nghiệp. Nghe có vẻ như có mùi cam quýt rồi phải không? Nhưng, hãy nghĩ lại xem:

- Khi tham gia 1 trang HYIP, bạn phải đầu tư từ 1$ đến 50$, đa số là các Site từ 5$ đến 10$, thay vì với 10$ đó, khi vào Hội bạn có thể đầu tư được nhiều Site hơn.

- Bỏ ra 10$ vào 1 Site, hồi hộp, lo sợ bị mất, hay góp 10$ vào 10 Site, được hưởng chế độ bảo hiểm 30-100% từ Hội? Chỉ lo 1 điều là chủ Hội có phải là 'ăn xong dong' ;))

- Bạn nghi ngờ tôi dùng $ vào mục đích riêng? Ồ không, mọi đầu tư của bạn và mọi thông tin đầu tư vào Site đều được thông báo rõ ràng, có chứng cứ thuyết phục.

- Và bạn sợ tôi scam? Xin thưa, mức đầu tư thấp nhất của Hội là 0.5$, 10 người = 5$, 100 người = 50$.. Bạn nghĩ số tiền đó sẽ mua được uy tín của một con người?

Tôi thích được tham gia một sân chơi mà trong đó, ai ai cũng hiểu, thông cảm và tin tưởng lẫn nhau.. Điều đó có gì là không tưởng?

Trước khi bạn xem kế hoạch của tôi và tham gia vào Hội, có 1 điều cần phải nói rõ: việc góp vốn rất khó kiểm soát và nguy cơ chủ Hội scam rất cao, do đó các MOD không dám cho tôi mở Hội như thông lệ. Việc chính thức thành lập Hội xem ra còn cần rất nhiều thời gian. Mong các MOD cho Topic này được tồn tại, và mong các bạn xem xong đừng...ném gạch. Tất cả chỉ là dựa vào sự tin tưởng lẫn nhau của chúng ta. Cuộc đời vốn dĩ luôn là sự lường gạt, có phải không bạn :)

Kế hoạch thành lập Hội và phương thức hoạt động
https://docs.google.com/document/pub?id=1YnDPNmewrVCY4GbtoD4rO9wAr1kf1IHw2XJRi0V8pFk

Thông tin của chủ Hội

Tên: thieucuong
Điện thoại: 01697734437
Y!M: langtustc
Mail: [email protected]

Cảm ơn đã quan tâm. Và, xin đừng ném gạch :D

Ngày 19/08/2011, Hội chính thức hoạt động

Thông tin đầu tư của Cổ đông, giá Cổ phần, thông báo từ Hội
https://docs.google.com/spreadsheet/pub?hl=en_US&hl=en_US&key=0AgkNX1cgmnzHdGlYN1YwbnVLNFh6LXZfTngtX0dmQWc&output=html

Tình hình đầu tư tính đến ngày 27/08/2011

Last edited by a moderator:
Các bạn tham gia thì đăng ký theo mẫu trước nhé

Tên gọi Cổ đông: nick name hoặc tên của bạn
Y!M:
Điện thoại: ko có cũng được
Tài khoản của Dịch vụ chuyển tiền: (PP, LR,AL...)

Dự kiến Hội sẽ chính thức hoạt động vào ngày 19/08/2011

Các bạn chú ý BQT ko verify cho hội HyIP này. Vì vậy các bạn cần hết sức thận trọng trong việc hợp tác.

Ông này viết văn hay thật! Đọc có mấy dòng mà mát hết cả 2 con mắt! Kiểu này mà thành viên không đông nữa thì chắc tui đi đầu xuống đất mất! :m131:

Hay nhưng cần có sự bảo đảm!!!

Các bạn chú ý BQT ko verify cho hội HyIP này. Vì vậy các bạn cần hết sức thận trọng trong việc hợp tác.

Không chấp nhận verify chứ ko phải là chưa verify :)

hội này nếu đc verify thì ngon

Do Hội hoạt động bằng phương thức Cổ đông góp vốn nên BQT ko chấp nhận verify. Có quá nhiều rắc rối và rủi ro. Nhưng, chính các Cổ đông verify mới là điều quan trọng. Tôi trông chờ vào sự tin tưởng của các bạn (thử thì biết chứ gì ;)))

Ông này viết văn hay thật! Đọc có mấy dòng mà mát hết cả 2 con mắt! Kiểu này mà thành viên không đông nữa thì chắc tui đi đầu xuống đất mất! :m131:

Chuyên ngành của mình là Tin học, hồi đó học Văn cũng tầm khá, nói thật mình ghét môn Văn vô cùng, nhưng nếu viết Văn thì chưa chắc dở hơn ai đâu ah :->

Từ trước tới nay chưa có 1 hội HYIP nào tồn tại dc lâu dài cả. Tất cả các chủ hội đều scam hoặc hoạt động đầu tư của hội không hiệu quả, nên suy thoái dần dần.
Tương lai hội HYIP này dưới sự chỉ đạo của thieucuong liệu có khá hơn không khi chủ hội thú nhận là mới chơi HYIP dc 1 thời gian ngắn ?
Thời gian sẽ cho chúng ta câu trả lời ?

HYIP rất nguy hiểm huy động được vốn là một chuyện. Chơi hiệu quả và có lãi hay không lại là 1 chuyện.

Từ trước tới nay chưa có 1 hội HYIP nào tồn tại dc lâu dài cả. Tất cả các chủ hội đều scam hoặc hoạt động đầu tư của hội không hiệu quả, nên suy thoái dần dần.
Tương lai hội HYIP này dưới sự chỉ đạo của thieucuong liệu có khá hơn không khi chủ hội thú nhận là mới chơi HYIP dc 1 thời gian ngắn ?
Thời gian sẽ cho chúng ta câu trả lời ?

Cũng như bạn nói, thời gian sẽ trả lời, không có gì có thể nói trước được, nhưng quan trọng là mình phải dám nói dám làm, không gì là không thể :)

event gì bác?

Đầu Topic đó bạn :)

cứ đóng fee chừng 500$ cho admin và huy động bằng ấy vốn là ok . cái nick tên chũ thớt còn chưa lâu bằng ta mà đã ... . cứ tình hyip nếu chắc 100% ta sẵn sàng bán nhà cửa hoặc vay mượn ta chơi luôn . hyip cam từng ngày nó cam thằng chủ thớt lấy gì trả . cái topic lừa tình là chủ yếu . mà thậm chí hyip nó ko scam thì chủ thớt cụng scam tại chả làm gì có những thằng ngu nộp mình 10$ tội gì ko lấy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week