Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

mình mới vào đây tìm hiểu mấy cái này nnưng đọc mà chả hiểu các bác ns cái gì :(:confused: à giờ đang làm cái capcha24 cho bạn nào ý trên face mà gõ nhừ tay quá 1000/0,5$ :( gõ mãi mới được :(

mình mới vào đây tìm hiểu mấy cái này nnưng đọc mà chả hiểu các bác ns cái gì :(:confused: à giờ đang làm cái capcha24 cho bạn nào ý trên face mà gõ nhừ tay quá 1000/0,5$ :( gõ mãi mới được :(
thời buổi này thì rate đó cũng ngon rồi đó!

Mình mới chơi 1 ngày gõ 1 tiếng cũng bét 600 rồi :D mà lười quá. Các pro cho hỏi mình chơi solo nên pix hay qlink ? Thấy qlink rate theo time ngon lành hơn à :rolleyes:

mình gõ mất 6 tiếng 1k :(:(:( làm thế nào để gõ nhanh hơn :(:(o_O
Ko rõ bạn đang theo dự án nào, nếu dc có thể đky thêm 6-7acc gì đó rồi mua 1 cái soft add các acc vào, tuỳ vào speed bạn đánh nhay hay chậm mà lựa 1 lúc nhiêu đó acc để cùng đánh, như vậy thì đạt tốc độ cao, chứ 1acc tay bạn có nhanh cách mấy cũng chỉ 2-300 là cao

Còn các dự án load nhanh mà đánh như vậy chắc bạn đánh 2 ngón :p

mới gõ mà bạn :(:( cũng nản thật, tốc độ bình thường của các bạn là bao nhiêu:(:(:(o_Oo_Oo_O
à mà mình chỉ gõ có 1 acc:oops:
6h 1k công nhận bạn siêng năng thật đấy :D
Mình bình thường thì ít lắm kolo cũng 1h 600-800 captcha bạn :)

Ko rõ bạn đang theo dự án nào, nếu dc có thể đky thêm 6-7acc gì đó rồi mua 1 cái soft add các acc vào, tuỳ vào speed bạn đánh nhay hay chậm mà lựa 1 lúc nhiêu đó acc để cùng đánh, như vậy thì đạt tốc độ cao, chứ 1acc tay bạn có nhanh cách mấy cũng chỉ 2-300 là cao

Còn các dự án load nhanh mà đánh như vậy chắc bạn đánh 2 ngón :p
15s mà bác chs đk tận 7 accc à
o_Oo_O

Cho mình hỏi là giờ chơi pix nhiều ID cần làm những gì vậy?
_ Mua proxy/socks/SSH
_ Tạo account = gmail (Có cần fake IP khi tạo nick không?)
_ Mua soft
Nếu còn gì xót mấy bạn góp ý dùm

Thank

Cho mình hỏi là giờ chơi pix nhiều ID cần làm những gì vậy?
_ Mua proxy/socks/SSH
_ Tạo account = gmail (Có cần fake IP khi tạo nick không?)
_ Mua soft
Nếu còn gì xót mấy bạn góp ý dùm

Thank

_ Đúng. 1id / 1ip bao nhiêu id thì bây nhiêu proxy/socks/SSH

_ Sai. Không nhất thiết phải gmail mà yahoo, zing... đều được miễn sao nhận được mail của nó là được

_ Đúng

Cho mình hỏi cái vụ reset của pix là sao thế, thấy vài người nói "sao pix chưa reset" trong thread kia?
Lúc mình withdraw nó cũng ko ghi riêng, chỉ thấy tối cái order payment.
Vậy là lúc nó pay thì nó sẽ pay all money trong account ko kể lúc nào order hay gì thế? Chẳng hạn mình hôm qua có 5$ order pay, thì hôm sau mình gõ lên được 7$ thì lúc nó pay sẽ trả 7$ hay chỉ lấy 5$ lúc order?

Cho mình hỏi cái vụ reset của pix là sao thế, thấy vài người nói "sao pix chưa reset" trong thread kia?
Vậy là lúc nó pay thì nó sẽ pay all money trong account ko kể lúc nào order hay gì thế? Chẳng hạn mình hôm qua có 5$ order pay, thì hôm sau mình gõ lên được 7$ thì lúc nó pay sẽ trả 7$ hay chỉ lấy 5$ lúc order?
Bấm lúc nào thì nó làm tròn lúc đó rồi pay. Như bạn nói thì là 5$.
Pix chưa reset hiểu là pix chưa trả tiền, vì mỗi khi nó trả tiền xong thì balance bị reset về phần thập phân.

đã có ai dùng thử gói proxy fine 1k chưa ạ? em định mua vì thấy 10 con proxy private gõ ko đủ :D

Fine nổi tiếng chập chờn lúc xài ok lúc chả xài được em nào

"Sao pix chưa reset" là có ý là nó sẽ order cho bạn và tk của bạn sẽ bị reset về từ 0 - 0.9$ (pix chỉ order tròn số). Nhưng $ của bạn sẽ về ví chậm trễ hơn 2 - 3 tiếng sau rs thậm chí có thể lâu hơn.

Nó sẽ trả tại lúc nó reset là 7$

oánh dấu phát

15s mà bác chs đk tận 7 accc à
o_Oo_O
Khuyên bạn nên qua Kolo, 1h với newbie cũng tầm 500 code, rate cũng = hoặc hơn captcha24, có soft free, kiếm ăn dễ hơn captcha24 đó :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week