Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

thiennguyen1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các anh cho em hỏi:em đang chơi ptc ở nhà.Nhưng mấy hôm nữa là em phải đi về quê,vậy nếu ở quê em chơi ptc = tài khoản của mình thì có sao không ạ(chơi ở nhà chú,không phải quán net nha).Em cám on mấy anh

Attachments

• tải xuống.jpg
    tải xuống.jpg
    9.4 KB · Views: 54
Upvote 0

anjfire

Hero
Reactions
284
MR
0.033
mấy anh cho em hỏi có cái ptc nào uy tín mak kiếm tiền kha khá chút không?Chứ bây giờ mấy trang neobux toàn 0.001 nản wa
PTC uy tín thì giá click k cao lắm đâu, như Pro, fuse thì 0.05 - 0.07$ 1 ngày, zap thì tệ hơn. Neobux thì uy tín nhất trong giới PTC, giá click Ads cũng thuộc loại tệ. Mà đã chơi thể loại PTC thì tốt nhất nên thuê ref thật nhiều và có chiến thuật đúng, như thế sẽ có lời thôi.

Upvote 0

745136

Newbie
Reactions
2
MR
0.035
Cho em hỏi chút, em là newbie, không biết mọi người làm như thế nào mà bên topic tổng hợp site em toàn thấy đc mấy trăm $ hoặc mấy chục $.
Trong khi em chơi thì mỗi site em clcik xem quảng cáo + mở cái tranh nhiều ô ấy đc có 0.06$ 1 ngày... vậy thì phải mấy chục trang mới kiếm đc 1$... không biết là em có làm sai hay thiếu chỗ nào k ạ mà lại đc ít thế >"<

Upvote 0
Cho em hỏi chút, em là newbie, không biết mọi người làm như thế nào mà bên topic tổng hợp site em toàn thấy đc mấy trăm $ hoặc mấy chục $.
Trong khi em chơi thì mỗi site em clcik xem quảng cáo + mở cái tranh nhiều ô ấy đc có 0.06$ 1 ngày... vậy thì phải mấy chục trang mới kiếm đc 1$... không biết là em có làm sai hay thiếu chỗ nào k ạ mà lại đc ít thế >"<
:D nếu bạn chơi mà chỉ click Ads thôi thì khi đủ minpay cũng rát đít lắm bạn ạ. Tốt nhất nếu có tiền thì dep vào 1 ít thuê ref, nếu k thì cứ click chùa vậy, 10 ngày là đc 0.6$ rồi, là thuê đc 3 con ref rồi, cứ thế mà lên thôi :D nói chung chơi free hơi mệt

Upvote 0

kukhanh

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Tiền dễ kiếm vậy thì đất nước ta giàu rồi...hi...Mình kiếm tiền ở đây là hình thức ptc, đơn giản nhất trong các hình thức mmo( make money online: kiếm tiền trên mạng). Mỗi ngày chỉ vài phút bạn có thể làm xong một site..và số tiền kiếm được tính theo vnd thì chẳng là bao nhiêu....Lúc đầu mình cũng nghĩ như bạn vậy...Nhưng sau khi đọc được các bài của các pro đi trước thì mình mới ngộ ra được nhiều điều hơn, và chơi ptc có thể kiếm vài trăm $ một tháng là có thể. hiii.

Upvote 0

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
gio minh thue 3 ref voi 0.6 $ o trang probux thì có lãi nổi không các bạn
lãi. bạn thuê 3 ref, tuần sau thừa tiền thuê 3 ref nữa,:D rồi tuần sau nữa lại thừa tiền thuê 3 ref nữa,:D:D. cứ như vậy .. chẳng mấy chốc lên 200 ref:D:D:D

Upvote 0
Nghĩa là khi chơi chỉ tập trung chơi 1 site thôi đúng không ạ.
Nên chơi nhiều site uy tín cùng lúc bạn ơi...Nhiều site thì thu được nhiều tiền hơn...vì time chơi rất ít nên làm cùng lúc các site cũng dễ dàng...mà nên chơi những site uy tín thôi, khi rút tiền sẽ dễ hơn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week