Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

các bạn cho mình hỏi: mình thời gian rảnh một ngày đôi khi cũng nhiều, nhưng lâu lâu thì bận nguyên ngày, vậy thì có chơi ptc được không. minh thấy phải làm thẻ vísa vậy đông á mình làm được không !! mình thấy chỗ band nick paypal và pm như thế nào ai có thể cho mình một cái link chi tiết về hai thằng đó không, mình cảm ơn
https://mmo4me.com/threads/loading-tong-hop-payment-va-site-ptc-scam.179390/
https://mmo4me.com/threads/huong-dan-newbie-phan-biet-cac-loai-script-ptc-hinh-anh-cu-the.91025/
bạn tìm hieu o trong nay nhé!

Upvote 0
mình muốn hỏi các bác là khi chơi actionbux thì bật hay tắt autopay vậy? :):)

Upvote 0
Newbie, phiền ace ai rành cho em hỏi chi tiết về cách kiếm tiền này với.
kiếm một trang ptc nào đó và dùng chuột click . có tiền thì dep vào thuê ref hoặc là tuyển ref. cho nó click. bỏ tiền vào up tài khoản. OKie

Upvote 0
Xin lỗi em vẫn chưa hiểu. ''Dep vào thuê ref/tuyển ref'' là sao ạ?
cái đó phải học từ từ. đó là em đầu tư vào một site PTC nào đó. một là click vào có tiền ngày dk 0.1$ chẳng hạn. Nếu em muốn ngày dk 1$ thì bỏ tiền vào. để thuê
ref để nó làm việc hộ mình. sẽ có nhiều tiền hơn. VẬY thôi.

Upvote 0
Upvote 0
cho mình hỏi : vậy làm sao để chỉnh ISP vậy bạn. bạn có thể giúp mình được ko!! lên hỏi cụ gồ mà tìm ko ra :'(

các bạn cho mình hỏi: mình thời gian rảnh một ngày đôi khi cũng nhiều, nhưng lâu lâu thì bận nguyên ngày, vậy thì có chơi ptc được không. minh thấy phải làm thẻ vísa vậy đông á mình làm được không !! mình thấy chỗ band nick paypal và pm như thế nào ai có thể cho mình một cái link chi tiết về hai thằng đó không, mình cảm ơn
PTC mỗi ngày cần 30 phút, ko được nghỉ ngày nào, ngỉ = mất tiền ngày đó

Paypal là gì ? làm thẻ nào để Veryfy Paypal ? > Search Google

Mấy bác đánh giá trang này thế nào:https://www.rombux.com/
Mình nghĩ tỉ lệ scam hiện tại là 10%.Sau 3 tháng là 20-25% và sẽ ko sống thọ quá 1 năm.:)
Site này ổn, thử nó đi thím

cho mình hỏi với cả nhà ơi! 1 ngày mình có thể làm việc được tầm từ 6-8 tiếng, nên tham gia vào dự án vào. mọi người chỉ cho mình với! :)
chiến GA youtube, time dư nhiều quá

Xin lỗi em vẫn chưa hiểu. ''Dep vào thuê ref/tuyển ref'' là sao ạ?
dep = deposit = đầu tư, ref = referrals = người làm thuê hoặc bot ... 2 từ đặc trưng với PTC

viết nhiều thắc mắc hơn lên đây

Last edited:
Upvote 0
cái đó phải học từ từ. đó là em đầu tư vào một site PTC nào đó. một là click vào có tiền ngày dk 0.1$ chẳng hạn. Nếu em muốn ngày dk 1$ thì bỏ tiền vào. để thuê
ref để nó làm việc hộ mình. sẽ có nhiều tiền hơn. VẬY thôi.
Cảm ơn ạ.

dep = deposit = đầu tư, ref = referrals = người làm thuê hoặc bot ... 2 từ đặc trưng với PTC

viết nhiều thắc mắc hơn lên đây
Vậy em phải đầu tư tiền vào web rồi nhờ người làm thuê/bot làm việc cho àh?
Có thể tự làm việc luôn được không?
Phiền Staff chi tiết hơn về vấn đề đầu tư như thế nào giúp em.

Upvote 0
Cảm ơn ạ.

Đúng rồi. Phải thuê ref mới có ăn. Chứ làm 1 mình thì ko có cháo ăn đâu.
[ Edit by Moderator - Vi phạm rules box PTC ]

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Quan trọng bản phải hiểu PTC là gì, nó hoạt động thế nào, bạn cần làm gì trước đã?

Hiểu hết rồi mới đầu tư, ko thì hãy theo 1 ai đó hướng dẫn từ a -> z cho bạn, ko lại mất tiền oan

Upvote 0
Mọi người cho mình hỏi chút. Mình mới tham gia nên chỉ chơi free cho hiểu dần thôi. Thế nên mình muốn chơi nhiều trang 1 lúc (Kể cả sau có đầu tư nhiều trang)có được không. Đăng ký cùng email, cùng ID và cùng 1 máy 1 mạng 1 tài khoản paypal có được không mong mọi người giải đáp. Mình cảm ơn!

Upvote 0
Mọi người cho mình hỏi chút. Mình mới tham gia nên chỉ chơi free cho hiểu dần thôi. Thế nên mình muốn chơi nhiều trang 1 lúc (Kể cả sau có đầu tư nhiều trang)có được không. Đăng ký cùng email, cùng ID và cùng 1 máy 1 mạng 1 tài khoản paypal có được không mong mọi người giải đáp. Mình cảm ơn!
được nhá... ko thành vấn đề, mấy website nó riêng biệt mà

Upvote 0
Dùng chung paypal cũng ko sao đúng ko bạn. Mình đọc đâu đó bảo dùng chung sẽ bị phạt hay gì đó..có đúng ko vậy. Thanks
Các site là riêng biệt, thậm chí nhiều site cùng 1 admin thì cùng info cũng không sao hết.
Miễn đừng đem 1 info tạo nhiều tk trên 1 site là được. :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week