Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​
Mình mới tham gia vào thế giới PTC, bạn có thể cho mình một vài lời khuyên để có thể thành công không?
Cám ơn bạn

Upvote 0
cho mình hỏi về probux , mình mới thuê 3 ref đầu tiên, vậy mỗi ngày mình chỉ cần click 4 ads là được hả ? Nếu click thêm thì ref có việc làm không ? thông cảm newbie nên mình hỏi hơi ngu :)

Upvote 0
Mình chuyển tiền vào paypal thì ngân hàng sẽ tính tỉ giá là bao nhiêu thế?
RR mình thuê nếu nó k click mà mình k tái chế , kệ nó cho hết hạn luôn thì có bị mất thêm tiền ngoài tiền thuê RR k?

Upvote 0
Mình chuyển tiền vào paypal thì ngân hàng sẽ tính tỉ giá là bao nhiêu thế?
RR mình thuê nếu nó k click mà mình k tái chế , kệ nó cho hết hạn luôn thì có bị mất thêm tiền ngoài tiền thuê RR k?
tỉ giá khoảng 21850d / 1 USD
R.R mất bị trừ tiền , standard 0.02 , golden 0.04 , ultimate 0.05 / 1 ref

Upvote 0
tỉ giá khoảng 21850d / 1 USD
R.R mất bị trừ tiền , standard 0.02 , golden 0.04 , ultimate 0.05 / 1 ref

Vậy mình cứ làm visa rồi lập paypal rồi chuyển tiền vào bt thôi phải k? Một thẻ visa mình có thể xài chung cho paypal và payza hay nhiều hơn nữa được không?
Khi mình đã thuê RR thì bắt buộc phải gia hạn cho nó nếu k mình bị mất thêm tiền.

Upvote 0
Vậy mình cứ làm visa rồi lập paypal rồi chuyển tiền vào bt thôi phải k? Một thẻ visa mình có thể xài chung cho paypal và payza hay nhiều hơn nữa được không?
Khi mình đã thuê RR thì bắt buộc phải gia hạn cho nó nếu k mình bị mất thêm tiền.
tất cả mấy cái bác nói ở trên đều đúng rồi , làm theo thôi :D

Upvote 0
còn khi mình rút tiền từ trang ptc về paypal rồi từ paypal về visa tỉ giá cũng vẫn là 21850d / 1 USD?

Tiện thể anh em có thể cho mình vài site uy tín mà anh em đang cày để mình đầu tư được k? hiện tại mình mới bắt đầu chơi thằng probux

Last edited:
Upvote 0
còn khi mình rút tiền từ trang ptc về paypal rồi từ paypal về visa tỉ giá cũng vẫn là 21850d / 1 USD?

Tiện thể anh em có thể cho mình vài site uy tín mà anh em đang cày để mình đầu tư được k? hiện tại mình mới bắt đầu chơi thằng probux
phí rút ptc về paypal do ptc quy định , còn rút từ paypal về bank do paypal quy định , thường tỉ giá rút về 20400 / 1 USD

site ptc bác có thể tham khảo ở topic tổng hợp proof trên chú ý

Upvote 0
em mới mướn ref, acc của em là standard nên 1 click của ref em được 0.005 mà ref em nó click dc tầm hơn 20 click rồi (5 ref) mà sao em không thấy nó cộng tiền vào acc của em, hay là hết 30 ngày thì mới được cộng vào

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week