Ask [Hỏi & Đáp] Thắc mắc về PTU dành cho newbie (Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng)

shmilyfj

Senior
Reactions
65
MR
0.000
Follow me on Facebook
Mình mới chuyển từ box captcha sang bên này. Cũng mới chỉ biết chút ít về ptu. Muốn tìm site chiến tốt cho new. quan trọng là minpay và thời gian pay. bác nào có site nào tốt thì giới thiệu cho mình nha! ;)

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
Mình mới chuyển từ box captcha sang bên này. Cũng mới chỉ biết chút ít về ptu. Muốn tìm site chiến tốt cho new. quan trọng là minpay và thời gian pay. bác nào có site nào tốt thì giới thiệu cho mình nha! ;)
PTU chủ yếu chú trọng uy tín thôi bạn ơi, chứ min pay thấp hay thời gian pay sớm mà nó không pay cũng như không :)

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
$1,075.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Mình mới chơi letitbit lần đầu nên không biết nó thanh toán như thế nào? Thằng này pay chỉ có 10$ nhưng sale mình kiếm được thì nằm trong hold không biết chừng nào nó trả. Các bạn ai có chơi thằng này giải thích dùm mình. Thanks :)

Thường các filehost sẽ hold trong khoảng 15 ngày, khi đó sale bạn kiếm được sẽ ở trạng thái Hold. Sau 15 ngày nó sẽ tự động chuyển sang available để rút :D

hoangngoc

Senior
Reactions
587
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi cách edit lại câu hỏi chống spam của ThemaPoster

Khi post gặp câu hỏi chống spam, mình trả lời sai nhưng lỡ tay ấn vào save rồi nên giờ mỗi khi gặp câu hỏi đó thì đều báo failed chứ không trả lời lại được nữa, các bạn cho hỏi ThemaPoster lưu cái đó ở đâu để mình xóa đi

Thanks.

Các bạn cho mình hỏi cách edit lại câu hỏi chống spam của ThemaPoster

Khi post gặp câu hỏi chống spam, mình trả lời sai nhưng lỡ tay ấn vào save rồi nên giờ mỗi khi gặp câu hỏi đó thì đều báo failed chứ không trả lời lại được nữa, các bạn cho hỏi ThemaPoster lưu cái đó ở đâu để mình xóa đi

Thanks.
CONFIG > QUESTION > USER

duong365

Junior
Reactions
21
MR
0.016
Follow me on Facebook
các bạn cho mình hỏi có site nào cho upload movie vừa cho download movie vừa cho xem để kiếm pay per view và pay per download ko..... gioongs kiểu sockkshare ấy, mình ko biêt trang nào cả

mrnamz

Junior
Reactions
9
MR
0.000
mấy bác cho em hỏi có cái nào up ảnh tính vier mà không cần click không????
em lập mấy cái pic trên 4room share ảnh toàn 3 4k lượt view mà không có click:(:(

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Có ai hướng dẫn làm PTU ko nhận em vào với :) À sẵn cho e hỏi.PTU có phải là mình tạo 1 trang web riêng,sau đó vào trang nào uy tính để làm.Tìm chủ để hot up lên trang đó.Rồi sau đó share lên trang của mình ko ạ ? mà có cần tool gì ko ? Hay chỉ làm thủ công thôi ?

Có ai hướng dẫn làm PTU ko nhận em vào với :) À sẵn cho e hỏi.PTU có phải là mình tạo 1 trang web riêng,sau đó vào trang nào uy tính để làm.Tìm chủ để hot up lên trang đó.Rồi sau đó share lên trang của mình ko ạ ? mà có cần tool gì ko ? Hay chỉ làm thủ công thôi ?
Tool chủ yếu để hổ trợ cho những thao tác thủ công :d

MonsterX

Junior
Reactions
18
MR
0.000
em đang cần leech từ filesmonster, trước có ebestbuyvn bán hotleech nhưng giờ không thấy nữa

Có ai biết chỗ nào bán hotleech tương tự hoặc cách nào có thể leech được filesmonster không ạ, em cám ơn nhiều

jenty

Junior
Reactions
71
MR
0.071
em đang cần leech từ filesmonster, trước có ebestbuyvn bán hotleech nhưng giờ không thấy nữa

Có ai biết chỗ nào bán hotleech tương tự hoặc cách nào có thể leech được filesmonster không ạ, em cám ơn nhiều
http://www.alldebrid.com/

nguyentrung39

Banned
Reactions
396
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cho hỏi mình đang làm captcha giờ muốn làm PTU thì cần những kiến thức cơ bản nào và thời gian để 1 người ko biết gì như mình có thể kiếm đc $ từ PTU là bao lâu ko ạ :(

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back