Help Hội fanbox....!!!

CongTuBuon

Banned
Reactions
147
MR
0.000
tình hình là mình cơi FANBOX nhưng chẳng biết rút tiền từ em nó sao cả...tài khoản 500$ rồi.:binhsua46:
nhớ là hôm có đọc đâu đó thông tin là tắt IPL mà chẳng biết làm sao..:binhsua46:
vậy 4R ta ai chơi FANBOX vào đây thảo luận chia sẻ kinh nghiêm nha.. :binhsua46:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
upp lên cho pro vào giúp đỡ , thử tìm mọi cách trên GG chưâ ?

Reactions
14
MR
0.000
tình hình là mình cơi FANBOX nhưng chẳng biết rút tiền từ em nó sao cả...tài khoản 500$ rồi.:binhsua46:
nhớ là hôm có đọc đâu đó thông tin là tắt IPL mà chẳng biết làm sao..:binhsua46:
vậy 4R ta ai chơi FANBOX vào đây thảo luận chia sẻ kinh nghiêm nha.. :binhsua46:
pro thế có cách nào kiếm nhiều thế chỉ anh em với
upppppppppppppppppppppppppppp pro vào xem bác này

yaiba2611

Hero
Reactions
495
MR
0.065
1. IPL là con dao 2 lưỡi
2. Muốn rút tiền từ fanbox thì phải trừ hết fee IPL. Fee IPL sẽ được trả tự động qua PP hoặc PZ nếu điền đủ info và add card để tăng thu nhập :m021:
3 Tắt IPL: vào My Dashboard => I'll Pay Later => Góc phải trên chọn turn off

playboy95

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
IPL nó dựa vào thời gian tham gia fanbox để cho vay vốn, bạn sử dụng nó đầu từ ads + bossting
1 tháng thì trả tiền cho nó, 1 tháng mười mấy $ thì phải khi nào số tiền kiếm được nhiều hơn IPL thì số dương đó rút ra đc. Min pay 25$. Có ích thì thanks phát nhé ;)

ai biết cách change mail paypal của nó ko giúp với :m020:

ko phải email của cậu hay lý do gì mà phải change email. cậu có thể contact với Sucess Coach để yêu cầu giúp đỡ, kể cả vụ buy dịch vụ trên phần service mà ko ưng ý cần dispute cũng yêu cầu SC trực tiếp luôn, nó sẽ làm nhiệm vụ đó :D

ko phải email của cậu hay lý do gì mà phải change email. cậu có thể contact với Sucess Coach để yêu cầu giúp đỡ, kể cả vụ buy dịch vụ trên phần service mà ko ưng ý cần dispute cũng yêu cầu SC trực tiếp luôn, nó sẽ làm nhiệm vụ đó :D

Cái mail đó chưa có vờ ri paypal lấy gì mà rút :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week