Ask Hỏi giá build web 3x

Chi phí để thuê build 1 web 3 x như trang này thì khoảng bao nhiêu các bác nhỉ?? (https://xvideosplay.xyz) . Chỉ bao gồm mẫu web và tool cào bài tự động??
trang đó nguồn wp-script. com full source vs plugin chưa gồm domain vps em thấy giá trang chủ bộ đó gần 300$ 1 lần vs thêm cái vps tháng cỡ 5tr thì đầu tư lần đầu cỡ 15tr.
có khách vào hay ko thì hên xui

trang đó nguồn wp-script. com full source vs plugin chưa gồm domain vps em thấy giá trang chủ bộ đó gần 300$ 1 lần vs thêm cái vps tháng cỡ 5tr thì đầu tư lần đầu cỡ 15tr.
có khách vào hay ko thì hên xui
Theo mình tìm hiểu thì cái player của wp-script nó bị limited khi view cao, còn trang này họ có player riêng mặc dù data cào hoàn toàn tự động 100% không phải làm gì, player này không bị limited

Theo mình tìm hiểu thì cái player của wp-script nó bị limited khi view cao, còn trang này họ có player riêng mặc dù data cào hoàn toàn tự động 100% không phải làm gì, player này không bị limited
cái đó để play source video thôi, qtrong pluin get data video.
bác xài plugin khác để player bình thường.

Đã có người báo mình 20tr toàn bộ và mỗi tháng chỉ mất 20$ VPS, không phải làm gì cả, sẽ bàn giao quản trị VPS + quản trị web, chỉ việc SEO và chờ lên view. Các bác tư vấn xem giá vậy ổn không nhỉ?? Người bán thì uy tín vì có người làm rồi :)

0 đ

Đã có người báo mình 20tr toàn bộ và mỗi tháng chỉ mất 20$ VPS, không phải làm gì cả, sẽ bàn giao quản trị VPS + quản trị web, chỉ việc SEO và chờ lên view. Các bác tư vấn xem giá vậy ổn không nhỉ?? Người bán thì uy tín vì có người làm rồi :)
site 3x mà 1 tháng chỉ mất 20$ VPS à bác, view cao có khi nào sập ko. nếu 3x mà 1 tháng chừng đó cho host cũng nhẹ bác ha

mấy cái 3x chỉ có free thôi

quá đắt

Quan trọng là tool cào thui ,,,, web = tên miền (15$/năm) + VPS 2 core 4 ram (20$/tháng) + themes (free chính chủ đầy)

giá này nếu chỉ cái wp-script thì mắc, nhưng làm player không bị limit thì chấp nhận được
bác nói thế thì bác có quyết định rồi đấy =)) :ami_fat_cat_010:

giá này nếu chỉ cái wp-script thì mắc, nhưng làm player không bị limit thì chấp nhận được
ib mình gửi demo, giá chỉ bằng 1/2 cậu kia :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom