[Hỏi]Không biết tý gì về MMO thì có tham gia được không?

Như tít ạ em biết tới trang mmo4me là qua box We do can bên Voz
Em có vài câu hỏi muốn hỏi trước khi gia nhập thế giới MMO ạ mong các anh chị đi trước chỉ dẫn hộ

Cái đầu tiên em muốn hỏi là sau 1 hoặc 2 tháng làm ( cho quen ) thì mình có thể kiếm dc khoảng 4tr5 1 tháng ko ạ
Em toàn chơi ở nét thì gõ Capcha có lãi được ko ( nét 4000/1h chơi qua đêm thoải mái :D )

Em chỉ biết mỗi lướt web gõ phím, chơi game ngoài ra ko biết gì về IT thì có tham gia MMO dc ko ạ

p-s: EM cũng ngu tiếng Anh nữa ạ thế có tham gia dc ko >"<

Cảm ơn mọi người nhiều :binhsua07:

Reactions
845
MR
0.012
Như tít ạ em biết tới trang mmo4me là qua box We do can bên Voz
Em có vài câu hỏi muốn hỏi trước khi gia nhập thế giới MMO ạ mong các anh chị đi trước chỉ dẫn hộ

Cái đầu tiên em muốn hỏi là sau 1 hoặc 2 tháng làm ( cho quen ) thì mình có thể kiếm dc khoảng 4tr5 1 tháng ko ạ
Em toàn chơi ở nét thì gõ Capcha có lãi được ko ( nét 4000/1h chơi qua đêm thoải mái :D )

Em chỉ biết mỗi lướt web gõ phím, chơi game ngoài ra ko biết gì về IT thì có tham gia MMO dc ko ạ

p-s: EM cũng ngu tiếng Anh nữa ạ thế có tham gia dc ko >"<

Cảm ơn mọi người nhiều :binhsua07:

tụi này bị bệnh hoan tưởng hết rồi.nó làm 4rom giống mỏ vàng lớn nhất việt nam ấy nhỉ vào là hốt tiền thôi.new mà ham to vcl

Upvote 0

ramza92

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Mình cũng từng chơi PTC trước kia nhưng sau này lại bỏ mất 1 thời gian
Bây giờ ko biết quay lại có gì khác chưa..
Ngày xưa chơi Onbux Neobux ... đc 1 thagns..Kiếm đc ít ref rồi thì lại phải dừng vì vấn đề thời gian..Hình như onbux còn scam nữa..
Không biết bh muốn bắt đầu lại thì có site ptc nào uy tín để chơi lại k

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week