[HỎI] Không có thẻ ngân hàng thì làm sao để kiếm tiền ?

có thành tích gì chưa mà làm thẻ bạn ơi, nhớ lại lúc mình với vào mmo cả năm trời thẻ không có tiền
chừng có tiền nhờ cái vụ zeekrewards
các pro có ai còn nhớ zeekrewards không zị???
chú xạo wá.... newbie 2015 như anh mà bày đặt :rolleyes:

Xin chào mọi người , em là member mới ở forum và hiện nay em mới chỉ khoản 15t thôi nên chưa thể kiếm tiền bằng việc giao dịch qua thẻ ngân hàng vì chưa đủ tuổi đăng kí :( Mọi người có cách nào giúp em không ạ ? Em đã tìm nhiều phương pháp rồi nhưng chỉ toàn qua atm thôi :((
lướt wa mấy thằng tư vấn ở trên như hạch... a nói em nè... 15 tuổi là có cmnd rồi....cầm cmnd ra ngân hàng là làm được thẻ atm + tài khoản....k cần phải đủ 18...

xì , quan trọng là có kiếm ra tiền hay ko , còn 1 khi đã kiếm đc rồi thì ng ta củng thanh toán online cho mình trước , từ thanh toán online mình mới chuyển về ngân hàng , nếu vậy thì cứ ôm 1 cục $ để dành đi , PP , WMZ , PM hay gì gì đó , chờ tới lúc có thẻ rồi rút về mua luôn 1 dàn alienware :rolleyes:

chú xạo wá.... newbie 2015 như anh mà bày đặt :rolleyes:
ở đây không có sự lừa gạt, và kẻ lừa gạt luôn luôn là kẻ thất bại
Nick newbie nhưng kinh nghiệm từ thời chú ở chuồng nhé, thế chú có sống trong thời hoàng kim của zeek không???
chia tay mmo 1 thời gian dài thì nhờ admin Shin hủy nick chứ để nick đó mà bị hack thì mang tiếng cả đời nha chú

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week