[hỏi] kinh nghiệm về cài bluestack

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
chào các bạn,

Mình đang định cài bluestack để chiến android nên mạo mụi hỏi các ae đi trước về kinh nghiệm cài đặt

máy mình đang dùng:
win10,
CPU: pentium G860
main: Gigabyte,
ram: 4G
hdd: 1T
VGA: onboard

với cấu hình trên thì mình có thể cài bluestack để chiến IOS được không? có cần phải gắn thêm card màn hình không? nếu có thì card bao nhiêu MB thì có thể cài đặt.

1./ nên cài trực tiếp trên máy thực
2./ nên cài trên máy ảo (virtual pc)

lần đầu tìm hiểu về bluestack, mong các ae đi trước cho xin ít lời khuyên. cảm ơn rất nhiều!

Last edited:

TVG

Senior
Reactions
293
MR
0.107
Follow me on Facebook
chào các bạn,

Mình đang định cài bluestack để chiến IOS nên mạo mụi hỏi các ae đi trước về kinh nghiệm cài đặt

máy mình đang dùng:
win10,
CPU: pentium G860
main: Gigabyte,
ram: 4G
hdd: 1T
VGA: onboard

với cấu hình trên thì mình có thể cài bluestack để chiến IOS được không? có cần phải gắn thêm card màn hình không? nếu có thì card bao nhiêu MB thì có thể cài đặt.

1./ nên cài trực tiếp trên máy thực
2./ nên cài trên máy ảo (virtual pc)

lần đầu tìm hiểu về bluestack, mong các ae đi trước cho xin ít lời khuyên. cảm ơn rất nhiều!
cài được. nhưng chỉ chiến androi thui -_-

Reactions
980
MR
0.000
pentium thì chơi mỗi bs được chứ mà mở thêm GC nữa là đừng hỏi và cũng đừng nghĩ đến cài máy ảo làm chi , máy b chạy được 1 bs thôi

ios mua tool 6 củ nhé :)

hix chưa từng làm bỏ vốn 6củ lại không có người hướng dẫn em chịu, phải chi có người hướng dẫn khởi đầu cho e thì e sẽ cố mua tool

- hàng share cái bluestack quá nhiều mà e thì lại không biết root gì hết.
- down bản 9.0.30... gì đó về cài ròi down bản root về chạy thử vẩn thấy thành công, nhưng tới bước copy cái file root.fs gì đó e lại k có file đó để ghi đè.

mấy anh có link nào full mấy soft cài cho bluestack cho e xin với ạ, cảm ơn các anh chị :)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week