[Hỏi] Làm sao để có 1 ip us tĩnh?

Như trên ạ, mình có dùng vpn (mấy cái tiện ích của chrome) để fake ip chơi mấy trang ptc nhưng hôm nay vào thì bị khóa tk vì vi phạm điều khoản sử dụng vpn (chắc do ip đổi liên tục). Vậy bây giờ phải làm sao ạ?

vikowelic

Banned
Reactions
446
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Như trên ạ, mình có dùng vpn (mấy cái tiện ích của chrome) để fake ip chơi mấy trang ptc nhưng hôm nay vào thì bị khóa tk vì vi phạm điều khoản sử dụng vpn (chắc do ip đổi liên tục). Vậy bây giờ phải làm sao ạ?
Mua con vps us tầm 5$ 1 tháng, cài ssh lên đó, duy trì vps rồi xài thôi.

Upvote 0

caffebuon

Hero
Reactions
801
MR
0.768
Chat with me via Yahoo Messenger
Mua con vps us tầm 5$ 1 tháng, cài ssh lên đó, duy trì vps rồi xài thôi.
Mua con vps us là có IP US rồi chớ bạn cài ssh lên thì nó die mất tiêu có đâu mà tĩnh được bạn. ssh cá nhân thì cùng lắm nó live dc vài tháng chỉ có vps là bạn có thể gia hạn được lâu thôi.

Upvote 0
Mua con vps us là có IP US rồi chớ bạn cài ssh lên thì nó die mất tiêu có đâu mà tĩnh được bạn. ssh cá nhân thì cùng lắm nó live dc vài tháng chỉ có vps là bạn có thể gia hạn được lâu thôi.
Cài Bitvise Sẻver lên vps, lấy info đem về bitvise client rồi xài, vps còn sống thì con ssh đó sống chứ sao die. Còn việc cài ssh lên đó là mục đích đem ip về nhà chạy cho khỏe, remote vps lag thấy bà nội,được cái mạng nhanh hơn.

Upvote 0
Cài Bitvise Sẻver lên vps, lấy info đem về bitvise client rồi xài, vps còn sống thì con ssh đó sống chứ sao die. Còn việc cài ssh lên đó là mục đích đem ip về nhà chạy cho khỏe, remote vps lag thấy bà nội,được cái mạng nhanh hơn.
Làm cái này nghĩa là sao bạn? mình chưa hiểu lắm cách thức này lắm. Bạn có thể nói rõ hơn 1 xíu không?

Upvote 0

greatday

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình cũng không hiểu đoạn này, bạn có thể nói rõ hơn ko :(

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,391
Latest member
n666games

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week