Ask Hội lumzechai - ptupro như thế nào ?

thưa các bác người ta bận do còn nhiều việc làm để phát triển hội , support thì cũng hạn chế thôi , những cái nào đáng họ mới trả lời , còn hỏi mấy cái mà tầm xàm mà dân ptu phải tự biết thì họ k trả lời đâu . Bác lumze tớ thấy cũng ok lắm nhưng cũng bận phát triển tool nên mới thế , với nhiều bài viết xúc tích khá tỉ mỉ cho các newbie rồi . Các bác kiếm đâu ra ngoài bác lumze chứ , còn tool hay vps thì tớ k bàn , die là dễ hiểu thôi . Không phải khen chê gì nhưng hội bác lumze mình thấy có lợi thế là có nhiều bài viết hướng dẫn khá cặn kẽ cho newbie rồi . Các bác còn chê nữa thì miễn bàn . Chả khá nổi đâu tớ cam đoan thế luôn =)) 100%

anh fix thì nhiệt tình.các bài viết hướng dẫn cũng rất tỉ mỉ rồi.còn các support mình nên nghĩ xem lại cách họ làm việc.box chat bỏ vài tháng chẳng ai vô nữa rồi.
Mình tham gia hội từ lúc mới thành lập .nhưng thực sự là support không nhiệt tình lắm.Nếu là pro tham gia thì đấy là 1 nơi tốt để bạn phát triển.vì bạn hỏi trực tiếp anh fix.anh ấy là 1 pro bên PTU .

Đó là những gì mà mình nhận thấy.

;)) các bác bảo một ngày phải đâm 2 lượt 30 cái vps thì có chậm ko :)) rồi lo dedicate làm hosting cho anh em,mua vps xịn cho các pro xài .... (em gà quá bg mới đạt mức 10$/day dùng vps never die nhỉ =p~) :)) bn việc như thế support sao.e cũng trong hội đây.cứ việc ai người ý làm.lúc nào vps die thì đợi tầm nửa ngày rồi pm lấy info thôi thi thoảng bác ý rảnh ngồi chat chit tán gẫu cũng vui phết

hehe ghét cái ổng chả tổ chức thi thố hay hoạt động ji hết ! it ra cũng có tý tiết mục gọi là cho có phong trào văn nghệ giải trí chứ hehe !

làm ptu k cần nói xàm nhiều quá , cái quan trọng là cắm đâu vào làm chat chít ở ngoài là đủ rồi chứ chat box nói thật chứ thấy phí time quá , time đó ngồi nghe nhạc hoặc mở tivi vừa làm vừa coi film thư giãn thoải mái hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom