HYIP Hỏi mấy bác vấn đề dep HYIP

tnlinh09

Junior
Reactions
12
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Ví dụ: tài khoản PM mình nó cho tạo 3 tài khoản U...
Mình lấy các tài khoản này (cùng chung 1 tk PM) ref cho nhiều monitor khác nhau nhưng cùng 1 site để dep lấy RCB có sao ko ạ.
Thanks mấy bác giải đáp!

Tùy Site

Ví dụ: tài khoản PM mình nó cho tạo 3 tài khoản U...
Mình lấy các tài khoản này (cùng chung 1 tk PM) ref cho nhiều monitor khác nhau nhưng cùng 1 site để dep lấy RCB có sao ko ạ.
Thanks mấy bác giải đáp!
về cơ bản thì admin hyip hoặc admin monitor nó thích bắt cheat thì nó sẽ bắt, mà k thì cho qua, nên dùng cũng như k dùng :D

thôi làm vài cái acc PM mà cheat bác ạ :)

Last edited:
về cơ bản thì admin hyip hoặc admin monitor nó thích bắt cheat thì nó sẽ bắt, mà k thì cho qua, nên dùng cũng như k dùng :D

thôi làm vài cái acc PM mà cheat bác ạ :)
Vậy là tạo thêm acc PM hay là dùng chung 1 PM nhưng khác số U thôi bác

tạo acc PM mới đi cho chắc, ma nhớ fake IP cho mỗi acc khi cheat nhé :)
cái dạng chơi này mình hỉu được mấy cái plan 1 day 3 day hay 10day nhưng cái daily 0.8-->1.2% sau 10 day là sao vậy bác tính tiền lời lãi của mình sau thời gian đó thế nào

cái dạng chơi này mình hỉu được mấy cái plan 1 day 3 day hay 10day nhưng cái daily 0.8-->1.2% sau 10 day là sao vậy bác tính tiền lời lãi của mình sau thời gian đó thế nào
thì sao 10day mình nhận lại tiền gốc thôi, nhưng chơi thế này hơi phiêu

Cách tính daily thì đơn giản, khi đó với 0.8% daily, mỗi ngày bạn sẽ nhận 0.8% còn tiền vồn (principal) sẽ được trả lại vào cuối plan (10 ngày với plan này) thường nếu chơi người ta vẫn thích plan tính lãi bao gồm principal (vốn) hơn, nó sẽ đỡ rủi ro hơn so với plan trả principal vào cuối plan.

uh hiểu r thank mod @xetang
à mod cho mình hỏi sao 2 site hyiptank.net với all-hyips.info nó có cách RCB khác nhau zữ vậy
Mình thấy site Planet Fx Trade Ltd dep 10$ bên all-hyips RCB 360% 1st mà được 2.88$ còn bên hyiptank thì 900% mà được 1.7$ mình vẫn chưa hỉu

Về RCB nó là một phần của listing fee (chi phí quảng cáo trong các monitor), listing fee càng cao thì RCB càng lớn mà listing fee giữa các monitor thì rất khác nhau, nó giải thích RCB là khác nhau. Về RCB trong tất cả các monitor thì all-hyips.info thường là monitor có RCB cao nhất.

Listing fee của mình là thấp do đó mình không thể đặt RCB cao được, nhưng nếu ai quan tâm muốn có RCB cao thì cứ spam mình, mình có thể trả thêm RCB cho bằng các monitor khác mà bạn thấy, nhưng mình ko thể đặt RCB như họ được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week