[Hỏi] Nên Chọn Zeek hay Justbeenpaid ?

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Chào các bạn , hiện tại mình thấy là loanh quanh luẩn quẩn với mmo cũng lâu , b.giờ chán off , buxhost , capcha rồi , chẳng đâu ra đâu cả , mình cũng muốn là mmo là cái nghề tay trái ko hẳn là nghề chính nhưng mà phải có thu nhập ngon ngon chút

như tiêu đề mình nói b.giờ mình cần mấy Pro Zeek và Justbeenpaid vào thảo luận cái nhỉ về 2 thằng này cái nhỉ

mình định đầu tư khoảng 10 triệu vào zeek hay Justbeenpaid nhưng vẫn còn mập mờ quá mong các Pro chỉ giáo những câu sau

sự khác biệt Zeek và Justbeenpaid ? ( mua point , hoạt động của site )

bao lâu thì thu hồi vốn VD 10 triệu + sinh lãi ( solo 1 mình )

Xu hướng đầu tư của các bạn nên chọn thằng nào hơn ?

dù biết là Zeek hay Justbeenpaid mỗi thằng có khác biệt riêng của nó

VD justbeenpaid ko phải ngày ngày post Ads nhưng sau 75 ngày mới thu hồi vốn + lãi của 1 point là 10$ và lãi đc 5$ sau 75 ngày lâu quá

còn zeek point rẻ 1$ 1 point phải post Ads và lãi 2% ngày

biết là 2 thằng đấy thằng nào cũng phải đầu tư nhiều ?

Scam thì mình cũng lo lo đấy :D vì site sống đc lâu hay ko lâu đấy là ở lòng tham của Admin ?

chú ý là ko biết đừng comet vớ vẩn + post link ref ở đây nhá , đây là toppic của mình đang nung nấu ý định đầu tư + ăn lãi + có vốn chứ ng yêu mình dục cưới rồi hic hic

Thank nhiệt tình nếu pro nào biết và cũng có ý định làm giàu từ thế giới ảo này

Chơi free 2 tháng để bạn lấy 120Vip tương đương 120$ mà ko phải đầu tư cái khoản này, vs người bình thừong thì ko thể lãng phí 120 Vip đc, vì nó là 1 số tiền lớn nên họ chơi Free, nếu bạn mua Vip luôn thì coi như bỏ qua khoản Bonus này, tất cả phụ thuộc vào mình thui :D

Mới lập acc mà Up Silver rùi Dep vào thì mình nghĩ sẽ ko nhận đc point Bonus chứ :)

Bạn nhầm hoàn toàn rồi :)

Được bonus tận 110 point free cơ, chứ không phải là 100 nữa. Sau hai tháng thì số point đó vẫn chuyển lên VIP bình thường nhé :). Zeek và JBP hiện đều rất uy tín, chẳng ai có thể nói trước được điều gì cả. Nhưng nếu lựa chọn đầu tư mình sẽ chọn zeek :).

Upvote 0
Bạn nhầm hoàn toàn rồi :)

Được bonus tận 110 point free cơ, chứ không phải là 100 nữa. Sau hai tháng thì số point đó vẫn chuyển lên VIP bình thường nhé :). Zeek và JBP hiện đều rất uy tín, chẳng ai có thể nói trước được điều gì cả. Nhưng nếu lựa chọn đầu tư mình sẽ chọn zeek :).

Uh, mình chỉ lấy số đông thôi, chứ chắc chắn rằng nếu Post ad chăm chỉ ko bỏ buổi nào thì Vip nhận đc sẽ phải là 140 :)

Upvote 0
Mybrowsercash cũng là 1 site hay nhưng mà tỷ lệ Scam ý mình ko phải nói là sợ hay làm sao nhưng mà cái mình muốn tính là : lãi suất + đầu tư + THU HỒI VỐN => SINH LÃI ấy chú dũng ah
Mình đã trao thân gửi phận vào Mybrowsercash : 10 triệu =540$ đi .Sau 60 ngày =816$ +216$=1032$
Vậy 540$ thu hồi vốn sau 46 ngày đủ vốn nhưng đủ 2 tháng sẽ được + thêm rất nhiều là : 324$

Upvote 0
- dau tu vao JSS di ban, pay nhanh hon Zeek nhieu. Moi dep vo 300$ nua bang AP.
- dep bang AP paid qua LR khong ngon thi thui
- proof bang LR moi ve hom nay xong.day la proof thu 4 dep bang AP va paid LR
- co gi qua yahoo: tinhphieulang8446 trao doi nha

Upvote 0
bác lee88dung hình như bấm máy tính hơi quá
540$ = 108Ref, 1 Ref = 0.11$/ngày thì 108x0.11=11.88$
11.88 x 60 = 712,8 $ + bonus chứ

Sau 2 tháng có rút về đc khoản bonus đâu, phải chơi tiếp nữa. Mỗi cái 1 kiểu,đau đầu @@

Upvote 0
nếu đầu tư lớn như bác thì việc uy tín quan trọng hơn lãi
mà đằng nào bác cũng nên chọn zeek, vì nó hoạt động lớn, points tồn tại 90 ngày JSS mập mờ hơn tí, pos tồn tại có 75 ngày
thằng JSS em thấy có bác rút 150 LR về mà pending từ 17/1 đến giờ

Hic e đang định phang 500 vào mà nghe câu này của ô bác thấy nản quá ...!:(

Chào các bạn , hiện tại mình thấy là loanh quanh luẩn quẩn với mmo cũng lâu , b.giờ chán off , buxhost , capcha rồi , chẳng đâu ra đâu cả , mình cũng muốn là mmo là cái nghề tay trái ko hẳn là nghề chính nhưng mà phải có thu nhập ngon ngon chút

như tiêu đề mình nói b.giờ mình cần mấy Pro Zeek và Justbeenpaid vào thảo luận cái nhỉ về 2 thằng này cái nhỉ

mình định đầu tư khoảng 10 triệu vào zeek hay Justbeenpaid nhưng vẫn còn mập mờ quá mong các Pro chỉ giáo những câu sau

sự khác biệt Zeek và Justbeenpaid ? ( mua point , hoạt động của site )

bao lâu thì thu hồi vốn VD 10 triệu + sinh lãi ( solo 1 mình )

Xu hướng đầu tư của các bạn nên chọn thằng nào hơn ?

dù biết là Zeek hay Justbeenpaid mỗi thằng có khác biệt riêng của nó

VD justbeenpaid ko phải ngày ngày post Ads nhưng sau 75 ngày mới thu hồi vốn + lãi của 1 point là 10$ và lãi đc 5$ sau 75 ngày lâu quá

còn zeek point rẻ 1$ 1 point phải post Ads và lãi 2% ngày

biết là 2 thằng đấy thằng nào cũng phải đầu tư nhiều ?

Scam thì mình cũng lo lo đấy :D vì site sống đc lâu hay ko lâu đấy là ở lòng tham của Admin ?

chú ý là ko biết đừng comet vớ vẩn + post link ref ở đây nhá , đây là toppic của mình đang nung nấu ý định đầu tư + ăn lãi + có vốn chứ ng yêu mình dục cưới rồi hic hic

Thank nhiệt tình nếu pro nào biết và cũng có ý định làm giàu từ thế giới ảo này
Mình nghĩ bạn ko nên bỏ trứng vào 1 giỏ, mmo luôn gắn với sự bất ổn và scam..! Trên đời này ko có gì là tuyệt đối cả..! Hãy cân nhắc và lựa chọn sáng suốt..!
Hiện mình đang có 1 acc zee khoảng 400 vip, đã cày đc hơn 6 tháng rồi, chưa thanh toán lần nào cả và đã nạp phí tháng đến 17/3 :)
Giá là 90 LR nếu muốn đầù tư pm yh : chuchimnhonho_nd2006

Upvote 0
Uh, mình chỉ lấy số đông thôi, chứ chắc chắn rằng nếu Post ad chăm chỉ ko bỏ buổi nào thì Vip nhận đc sẽ phải là 140 :)

Ý mình là, nếu cậu đang ký silver ngay từ đầu thì sẽ nhận được 110 free point chứ không phải là 100 như free. Và sau hai tháng post ads đều đều thì số point này cũng sẽ lên VIP như thường (trừ đi 110 point ban đầu thôi).

Upvote 0
cậu tính thử cho mềnh 10 triệu mua AP giá 18.5 đi quăng vào zeek ăn lãi 2% / ngày từ số VIP mua AP đấy : bao tháng lãi + kéo vốn về ?
TÍNH SƠ BỘ 10 CỦ MUA ĐƯỢC 540$ ===> MUA 530 vip
CÒN 10$ NÂNG CẤP THÀNH VIÊN
530 vip LÃI TRUNG BÌNH 1,5%/DAY ===> SAU 60 NGÀY ==> 477$ ( TRỪ 10$ PHÍ THÁNG) ==> CÒN 467$ SAU 60 NGÀY .
SAU 60 NGÀY ===> THÊM 100-- 150 vip NỮA ( LÀM FREE ) LẤY GIÁ THẤP NHẤT LÀ 100vip
CÓ 630 vip LÃI TRUNG BÌNH 1.5%/DAY ==> SAU 7 NGÀY ĐƯƠC 66.15$
==============> SAU 67 NGÀY THU HỒI VỐN .
CÒN 23 NGÀY LÃI ===> 217.35$ . ( TRỪ PHÍ 10$ CÒN 207.35$)
GIỜ CÒN LẠI 100 VIP TRONG 60 NGÀY NỮA =====> ĐƯỢC THÊM 90$ ( TRỪ PHÍ 2 THÁNG 20$ CÒN 70$) .......
TÓM LẠI : + 10 CỦ CHƠI ZEEK SOLO SAU 67 NGÀY THU HỒI VỐN .
+ 23 NGÀY TIẾP THEO LÃI ĐƯỢC 207.35$
+ 60 NGÀY NỮA ĐƯỢC 70$ .............

CÓ GÌ SAI SÓT MONG CÁC PRO ĐỪNG NÉM GẠCH EM.

Upvote 0
À ra là vậy, vậy mà trước h mình cứ nghĩ là nếu đầu tư ngay thì sẽ ko đc bonus, thật là sai lầm, chbi vốn thôi, còn 1 tháng nữa mới hết 2 tháng free @@

Upvote 0
11.88 x 60 = 712,8 $ + bonus chứ ( BN 1$/REF =108$ ===> ĐƯỢC 820$ ) + BN 108*2=216$ ĐỂ TÁI ĐẦU TƯ

.................
TÚM LẠI CHỚI MBC THÌ SAU 46 NGÀY THU HỒI VỐN ===> VÀ 60 NGÀY THÌ ĐƯỢC TỔNG CỘNG 820$ + 216$ ĐỂ TÁI ĐẦU TƯ

CÓ THAM KHẢO MBC THÌ PM BOYDATINH3107 NHA . ĐÁNH NHANH TRONG 60 NGÀY MÀ BÁC LO GÌ TỚI CUỐI NĂM CHỨ:d.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
11.88 x 60 = 712,8 $ + bonus chứ
Sau 2 tháng có rút về đc khoản bonus đâu, phải chơi tiếp nữa. Mỗi cái 1 kiểu,đau đầu @@
Tính lại đi kưng : sau 60 ngày bonus 108 cổ phiếu x 3= 324$ thì 108$ được rút còn 216$ vào mục đầu tư. Tức 712 + 108

Upvote 0
bác này cứ lo xa, acc mình đang tuyển ref chỉ là acc mình xài để up gold lun để hưởng 1 mình từ ref thui
à đúng rùi nhờ bác night mình mới nhớ cái link ở chữ ký, tính kiếm để up nó lên mà tìm mãi ko thấy :))

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week