Hỏi Ngu Ai biết cách đặt giới hạn người truy cập wifi của Model Viettel giúp e với

vâng bác để e thử cảm ơn bác
Nhưng cách này có 1 nhược điểm. nói nôm na cho dễ hiểu là có 2 cái kẹo được phát ra nhưng 10 thằng chầu trực (10 thằng có cắm dây lan hoặc có pass wìfi) thì thằng nào lấy trước có trước mấy thằng sau nhịn, chủ nhà cũng ko ngoại lệ

khoá MAC của noá

Có ai biêt không chỉ e với, tránh mấy đứa cứ xin làm e xem jav không đc :D

Bác nào biết cách mà cho nó phát wifi đc nhưng khi bắt đc wiffi lại không có mạng không nhỉ .

Nhưng cách này có 1 nhược điểm. nói nôm na cho dễ hiểu là có 2 cái kẹo được phát ra nhưng 10 thằng chầu trực (10 thằng có cắm dây lan hoặc có pass wìfi) thì thằng nào lấy trước có trước mấy thằng sau nhịn, chủ nhà cũng ko ngoại lệ
vâng bác . nhưng như thế cung đc . e toàn dung mạng dây . nên chia cho mây đua kia it keo thôi

Mà theo bác có cách nào cho phát wiffi ==> bát đc wiffi nhưng khi kết nói lại ko có mạng không vậy :)

vâng bác . nhưng như thế cung đc . e toàn dung mạng dây . nên chia cho mây đua kia it keo thôi

Mà theo bác có cách nào cho phát wiffi ==> bát đc wiffi nhưng khi kết nói lại ko có mạng không vậy :)
1 là chặn mac, 2 là dùng Parental Control để quản lý trẻ em, add các mac của các thiết bị kia vào diện này, cho nó truy cập được google thôi :), hoặc định giờ cho nó nửa đêm thì thả cửa, ban ngày chir vào được google :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,229
Latest member
go88net123
Back
Top Bottom