Ask hỏi ngu : incent thì cần gì CR nhỉ

có CR 100% ak. show lên cho mình mở mang đầu óc tý bạn ơi.

theo mình hiểu incent là khuyến khích người dùng cài đặt bằng nhiều hình thức khác nhau,và có thể trả tiền để nhờ người dùng cài đặt, hay thậm chí ép buột người dùng cài đặt.nếu như vậy thì cần gì tỉ lệ CR nhỉ. pro nào thông não giúp em phát
riêng chú mày thì đừng to mồm nhá, anh thừa byk chú mày đang nằm ở đâu nhá. đừng tưởng anh là mem mới nha cu. anh chiến incent CR100% vẫn pay đều đặng đấy nhóc à. a lên đẩy hỏi xem mấy chú hiểu được bao nhiêu về incent, non incent. có nhất định 1lead 10click với incent không. đúng là chỉ byk rập khuôn máy móc, mấy chú đừng đem cái ví dụ gì mà một người đem món hàng đi bán rồi sẽ có người tới cầm lên xem.và trong số người cầm lên xem đó sẽ có một hai người mua. cái ví dụ đó chỉ để nói lên trường hợp non incent thôi nhé mấy cu.
đọc lại xem thớt :D

Cái này quá đơn giản, muốn thử incent ngoài đời thật không? Cầm 100 tr ra góc đường tư đối diện siêu thị, thằng nào đi qua ngoắt nó vào bảo "mày vô siêu thị mua cho tao chai sting ra tao trả 1tr". Có thằng đi vào mua ngay, có thằng vừa vô siêu thị thì quay ra xem mày còn ở đó ko, có thằng đem ra tới quầy thu ngân vẫn quay ra xem mày còn ở đó không, có thằng vào xong éo mua j đi ra luôn =]] Tin ko làm thử đi. Vãi cả 100% =]]

Cái này quá đơn giản, muốn thử incent ngoài đời thật không? Cầm 100 tr ra góc đường tư đối diện siêu thị, thằng nào đi qua ngoắt nó vào bảo "mày vô siêu thị mua cho tao chai sting ra tao trả 1tr". Có thằng đi vào mua ngay, có thằng vừa vô siêu thị thì quay ra xem mày còn ở đó ko, có thằng đem ra tới quầy thu ngân vẫn quay ra xem mày còn ở đó không, có thằng vào xong éo mua j đi ra luôn =]] Tin ko làm thử đi. Vãi cả 100% =]]
thích cái ví dụ này :D ha ha
CR 100% à, chắc nó là ba hay là má của thằng admin site NET luôn ấy nhỉ :p

100% không phải không thể vì 1 là quá ít nó cho qua, 2 là tháng đầu mà cũng không có làm trọn cả tháng

thank thớt nhờ a mà e ko tốn $ ngu hàng tháng mua tool click.
a ở đâu add face giao lưu đi.
title ghi rõ là hỏi ngu mà mấy a trả lời khôn nhảy vào ko a.

mình thấy câu hỏi rất thực tế đấy chứ :D mà vấn đề ở chỗ mình trả tiền cho người khác dùng nhưng người dùng người ta cũng sợ bác scam vậy? vd thấy con app này trả điềm --> đi vào gg play check thử --> thấy không thích thể loại đấy nên k tải --> out. hoặc vd click vào rồi nhưng không tương thích phiên bản không tải được, hoặc vd tải về rồi nhưng mở không được, hoặc làm sao đó nó không lead được?
Thật ra mình thấy câu hỏi hay đấy chứ :D nói chung vấn đề này chắc ít người để ý, vì nó "không quan trọng" :D nhưng về sâu xa mà nói thì câu hỏi này vớ vẩn thật, bạn cũng nên tự hỏi có những con off "được" yêu cầu CR phải lớn hơn hay nhỏ hơn con số nào đó --> vấn đề là tại sao lại được yêu cầu như vậy, chứ không phải tại sao mình lại phải làm như vậy

PS: thôi lảm nhảm quá rồi, đi ra :( :(:(:(

riêng chú mày thì đừng to mồm nhá, anh thừa byk chú mày đang nằm ở đâu nhá. đừng tưởng anh là mem mới nha cu. anh chiến incent CR100% vẫn pay đều đặng đấy nhóc à. a lên đẩy hỏi xem mấy chú hiểu được bao nhiêu về incent, non incent. có nhất định 1lead 10click với incent không. đúng là chỉ byk rập khuôn máy móc, mấy chú đừng đem cái ví dụ gì mà một người đem món hàng đi bán rồi sẽ có người tới cầm lên xem.và trong số người cầm lên xem đó sẽ có một hai người mua. cái ví dụ đó chỉ để nói lên trường hợp non incent thôi nhé mấy cu.
100% mà bạn được pay thì khâm phục thật đấy, vì traffic của bạn đạt đến hộ hoàn hảo rồi. Hướng tới đối tượng chính xác, không để xảy ra bất kỳ sai sót nào, cái này sẽ được gọi là bot traffic, thậm chí bot traffic cũng không hoàn hảo được như vậy, cứ vác bluestack hay iphone/ipad ra ínstall--> open cũng chưa chắc lead 100% --> 100% này nếu chỉ làm vài lead thì có thể chứ nhiều lead thì .....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week