Help Hỏi ngu về mua tiền PP

lebaongoc205

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Mình cần mua tiền pp gấp nhưng 4 rum hết r hay sao đó???
Cho mình hỏi còn trang nào mua uy tín ko mấy bạn.
Cái 4rum chơi ác đủ điều kiện nhưng vẫn ko post mua đc

sao lại ko nên bạn???

Paypal ko an toàn vì nó có chức năng đòi tiền sau khi đã gửi $ paypal sang người khác
Thời gian có thể đòi được tiền là 180 ngày
Nhiều kẻ lợi dụng chức năng này để bán paypal, xong thì đòi lại.
Vì vậy bạn tốt nhất nên nạp tiền vào thẻ visa liên kết trực tiếp với PP bạn

Paypal ko an toàn vì nó có chức năng đòi tiền sau khi đã gửi $ paypal sang người khác
em tưởng gì bắt nó chọn gìft là ko bị đòi lại đâu bạn.
PP có uy tín dispute hơn chục lần thì ko bị band mấy cái vớ vẩnvif mình xài có 1ip duy nhất thôi.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Paypal thì ko có chỗ nào uy tín cả
Và cũng ko nên mua Paypal nhé bạn
Lầm, chưa thấy chưa nghe chưa biết chưa chắc ko có, 4rum này ko thiếu thương nhân paypal uy tín, bạn ko biết thì để người khác chỉ chứ đừng nói linh tinh.
Lầm tập 2, nói thế này thì tiền ảo nào cũng không an toàn hết, wmz cũng có thể tranh chấp, pm thì chả có tổ chức nào đảm bảo tính an toàn cho nó, các loại khác như paxum, net...không cần nói cũng biết, cái nào cũng có mặt lợi hại riêng chứ. Ko phải tự nhiên paypal nó phổ biến nhất nhì thế giới đâu. Lần đầu tiên thấy bạn phát biểu kiểu này, hôm nay xỉn à ?

@lebaongoc205 tìm smod @animax1991 => https://mmo4me.com/members/animax1991.11465/
yahoo: [email protected]

Hoặc tmod @danho => https://mmo4me.com/members/danho.34972/
yahoo: [email protected]

Last edited:
Reactions
58
MR
0.155
Lầm tập 2, nói thế này thì tiền ảo nào cũng không an toàn hết, wmz cũng có thể tranh chấp, pm thì chả có tổ chức nào đảm bảo tính an toàn cho nó, các loại khác như paxum, net...không cần nói cũng biết. Ko phải tự nhiên paypal nó phổ biến nhất nhì thế giới đâu. Lần đầu tiên thấy bạn phát biểu kiểu này, hôm nay xỉn à ?

@lebaongoc205 tìm mod animax1991 nhé => https://mmo4me.com/members/animax1991.11465/
yahoo: tino_tino75

ý của MrChaosq10 cũng có lý khi mà paypal dễ dispute nhất mà. nói chung dùng paypal rủi ro cao hơn các cổng thanh toán khác. nhưng mình dùng paypal 8 năm nay rồi chưa bao giờ dính limit bởi vì pp mình k mua bán giao dịch gì cả chỉ nhận $ từ site thôi :D

ý của MrChaosq10 cũng có lý khi mà paypal dễ dispute nhất mà. nói chung dùng paypal rủi ro cao hơn các cổng thanh toán khác. nhưng mình dùng paypal 8 năm nay rồi chưa bao giờ dính limit bởi vì pp mình k mua bán giao dịch gì cả chỉ nhận $ từ site thôi :D
bác xài 8 năm mà ko bik à.Bác chuyển theo gift thì có gọi pp nó cũng ko giải quyết đâu.

Vấn đề là mới dô thím ấy phán ngay ko ai bán pp uy tín (ko sai là gì?) + chỉ ra toàn cái nhược của pp trong khi chủ thread đang hỏi mua paypal thím à. Trọng tâm nó ở đó, chứ nếu chỉ ra nhược điểm ưu điểm của các loại tiền ảo thì làm gì có cái nào an toàn đâu.

Newbie99

Banned
Reactions
21
MR
0.000
bác xài 8 năm mà ko bik à.Bác chuyển theo gift thì có gọi pp nó cũng ko giải quyết đâu.

Sử dụng kiểu tặng quà này để mua paypal thông thường thì ok. Còn sử dụng hình thức gift để bán hàng thì không thể đảm bảo, vì người mua có thể thanh toán bằng visa thông qua paypal sau đó chargeback bằng visa (người mua có proof) - đến lúc đó bạn (người bán) sẽ mất trắng vì hình thức là gift tức là không phải giao dịch mua bán, trao đổi --> không có bằng chứng. :D

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.400
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Biết chơi với paypal thỉ chả lo mặt trái, chả phải nó là gate phổ biến nhất thế giới sao !? US, EU, Asia biết bao nhiêu shop accept paypal. Nếu cứ mua hàng chuyển tiền mà bị dis đòi đơn giản thế thì sập shop lâu rồi còn bán buôn gì
Cái chính là đa số người dùng paypal ko có mô hình kinh doanh cụ thể rõ ràng, nếu có thỉnh thoảng cũng lấy nguồn ko đáng tin cậy đắp vào chỗ thiếu mới xảy ra cớ sự
Nghe dispute, scam paypal riết rồi default là nó trái, nó mà ko trái thì các cụ châu chấu "cào" nát mặt các tổ chức phát hành thẻ tín dụng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week