Hỏi ngu ?

vậy ngồi ở nhà online có đầu tư được chứng khoán ko bác nhỉ :oops:
Có tài khoản online của công ty chứng khoán thì ngồi trong toalet cũng được :D. Mà bạn thích đầu tư, đầu cơ hay đánh bạc vậy :p

1$ bác mua chứng khoán kiểu gì???? lệ phí không cũng hết m* 1$
Kiếm cái cổ phiếu nào dưới 2k ấy mua 10 em chưa tới 20k. mà giờ ko biết có em nào dưới 2k ko nhỉ :D

Kiếm cái cổ phiếu nào dưới 2k ấy mua 10 em chưa tới 20k. mà giờ ko biết có em nào dưới 2k ko nhỉ :D
Bác chưa tính phí ah???
Bác ko biết là ko có $ vẫn tạo ra $ ak , 1 $ làm vốn là lớn rầu o_O
Ko $ => $ mà bằng chứng khoán thì em chịu. Xin bái bác làm sư phụ!

Bác chưa tính phí ah???

Ko $ => $ mà bằng chứng khoán thì em chịu. Xin bái bác làm sư phụ!
thông ass mấy thím môi giới chứng khoán ấy , nó cho ít cổ phiếu về làm vốn :oops:

Đầu thư chứng khoán là 1 trò chơi may rủi sao người giàu nó ngu lại tham gia nhỉ

nó giàu mà bảo nó ngu, thế nghèo thì là khôn à =]

comment rất chi là hài ước :)

nhìn biểu đồ bên dưới xem người ta có ngu ko nhé, bỏ vốn ra 100 triệu, tháng 3 lãi 59.45% = lãi 59 triệu 450k => tổng cả vốn là 159 triệu 450k
tháng 4 lại lãi 47.24% của 159 triệu 450k và cứ thế mà tính

lãi mẹ đẻ lãi con đẻ cháu đẻ chắt (nếu cứ ngâm vốn và lãi ở tài khoản và ko rút ra thì nó sẽ phát triển như nào thì tự hiểu)

giờ bạn đã có câu trả lời: NGU HAY KHÔN rồi đó

nó giàu mà bảo nó ngu, thế nghèo thì là khôn à =]

comment rất chi là hài ước :)

nhìn biểu đồ bên dưới xem người ta có ngu ko nhé, bỏ vốn ra 100 triệu, tháng 3 lãi 59.45% = lãi 59 triệu 450k => tổng cả vốn là 159 triệu 450k
tháng 4 lại lãi 47.24% của 159 triệu 450k và cứ thế mà tính

lãi mẹ đẻ lãi con đẻ cháu đẻ chắt (nếu cứ ngâm vốn và lãi ở tài khoản và ko rút ra thì nó sẽ phát triển như nào thì tự hiểu)

giờ bạn đã có câu trả lời: NGU HAY KHÔN rồi đó

View attachment 43208

Ông này đúng làm lằm mơ

Đầu tư chứng khoán tại sao đa số người giàu lại có mặt ở đó còn người nghèo thì không ?
Đầu thư chứng khoán là 1 trò chơi may rủi sao người giàu nó ngu lại tham gia nhỉ
Có bác nào ở 4rum đầu tư chứng khoán chuyên nghiệp ko ?

1. không phải người nghèo không tham gia chứng khoán, thử hỏi bác người nghèo mà tham gia chứng khoán thành công vẫn gọi là người nghèo sao ? còn thất bại thì dù là nhà giàu cũng nghèo mạt rệp :confused:

2. bác dùng từ "may rủi" là sai rồi, phải dùng từ "rủi ro", bởi vì thứ quyết định là thị trường chứ ko phải do may rủi gì ;) , còn về "người giàu" ở đây bác nói tới chắc là những người tham gia chứng khoánh mà giàu có, khi họ thành công thì họ đã có cách quản lý vốn, vì vậy cho dù có thua lỗ nhưng họ vẫn quản lý vốn tốt để không cháy túi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week