Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

ko lặp. Nhưng mà balance đứng im cả tuần nay rồi. Ko tính tiền cho 10code đó. Load siêu nhanh 10 code xong im luôn. Hic. Mình treo id trên soft lẫn web cả ngày vẫn thế. Hic
nước nào? ib cái id xem thử

ko lặp. Nhưng mà balance đứng im cả tuần nay rồi. Ko tính tiền cho 10code đó. Load siêu nhanh 10 code xong im luôn. Hic. Mình treo id trên soft lẫn web cả ngày vẫn thế. Hic
à mà thôi, nước nào để tui lấy proxy chuẩn men qua mà treo

Không biết pix có làm sao không nữa, 2 ngày hôm nay mình chỉ làm có 1 acc mà cũng bị ban nick, kiểm tra thì thấy không có đánh sai hay code trống mà vẫn bị ban

Chung vấn đề với bạn nguyentrung39, pix không gửi email activation phải làm sao vậy các bác

cũng bị tình trạng reg thêm acc để làm mà k thấy link active,pó tay thằng pix,giờ làm cách nào vậy mấy pro,mình tạo bằng sever pixandprofit @@

cũng bị tình trạng reg thêm acc để làm mà k thấy link active,pó tay thằng pix,giờ làm cách nào vậy mấy pro,mình tạo bằng sever pixandprofit @@
pixandprofit mình reg mới lại có mail kích hoạt luôn , còn pixtyper mình reg mất 5invi gửi mail admin pix cũng ko thấy hồi âm gì :(

minh cung reg k co mail

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week