Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

Cho mình hỏi có sự khác biệt gì giữa Street sign và street name không.
Loại này thấy gặp khá nhiều. Mình toàn chọn hết tất cả các biển hiệu giao thông với cả mấy cái biển xanh chữ nhật có chữ:(
street là các biển cảnh báo gt. street name là tên đường.

Loại này thấy gặp khá nhiều. Mình toàn chọn hết tất cả các biển hiệu giao thông với cả mấy cái biển xanh chữ nhật có chữ:(
street sign cậu phải chọn biển báo nào cũng được , street name thì cậu phải chọn tên đường thường là biển màu xanh dương :D

Nhiều người hay nhầm do bị Pix lừa giữa street name (tên đường)-chỉ chọn biển màu xanh láy cây, hình chữ nhật có ghi tên đường phố), còn street sign (hiểu nôm na là biến hiệu giao thông)-chọn những biến báo giao thông hình lục giác, tam giác,.. màu đỏ trắng, đôi khi chọn cả vạch trắng kẻ đường.

có bác nào biết nguồn ssh vn gõ ổn ổn k mấy bác, nay em tính gõ lại mà chẳng tìm dc nguồn đâu cả
kím dự án khác mà làm đi, pix đang điên mà bu vô làm gì bạn

Vấn đề chọn hình ảnh của các bạn tui đã có cách giải quyết, nểu khoảng 5 đến 10 người góp chút đỉnh mình sẽ làm tool hẳn hoi giải quyết vẫn đề chọn hình ảnh để giữ sp cho các bạn. mà ko cần phải quay tay :D vấn đề là mình cũng phải kiếm tiền nên ko dồn time để free đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week