Tutorial Hỏi nhanh- đáp lẹ những vấn đề cơ bản của dự án http://pixprofit.com !!!

pixfan

Senior
Reactions
697
MR
0.000
hôm nay vào group kiểm tra pri thì thấy có dòng như này thấy lạ mà ko biết tại sao như này :(
liệu có ảnh hưởng gì không các bác nhỉ :(
Không sao, khi nào bạn gõ bằng tiền các id trên thì sẽ giống nhau thôi. ID mới của mình cũng hay bị vậy.

batmanreturn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cho hỏi là tui được pixprofit nó ghi: payment done to Perfect Money U****** , tức là nó ghi gửi tiền rồi, mà sao không thấy tiền nhận dc ở PM, có vấn đề gì không mọi người. 2 lần thanh toán trước thì nhân bình thường lần này thì ko hiểu sao. Xin cám ơn

Reactions
59
MR
0.000
Cho hỏi là tui được pixprofit nó ghi: payment done to Perfect Money U****** , tức là nó ghi gửi tiền rồi, mà sao không thấy tiền nhận dc ở PM, có vấn đề gì không mọi người. 2 lần thanh toán trước thì nhân bình thường lần này thì ko hiểu sao. Xin cám ơn
cứ từ từ,nhìu lúc tiền chưa qua kịp thôi bạn

XECO87

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Mấy tháng rồi không các bạn cho mình hỏi chút xíu : mình có mấy group ngày trước reg IP Việt Nam giờ nghe đâu phải dùng Proxy Việt mới đánh được; mình muốn bán và lập group mới được ko nhỉ

Mấy tháng rồi không các bạn cho mình hỏi chút xíu : mình có mấy group ngày trước reg IP Việt Nam giờ nghe đâu phải dùng Proxy Việt mới đánh được; mình muốn bán và lập group mới được ko nhỉ
được bạn bán là quyền của bạn còn lập group mới thì vẫn như bình thường :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Reactions
1
MR
0.000
cho e hỏi nick chính ip việt nam còn mấy nick phụ mình làm ip nước ngoài được không ạ? Cho e hỏi có ai bán ác pix đã có group không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week