Help Hội những người đam mê Forex

lên học free rồi có bắt buộc phải đầu tư không bác phonglan. Bởi vì em thấy mở tk min 1000$ mà em là nb thì kiếm đâu ra nhiều thế mà mở tk.

Hướng dẫn chơi forex free cho các bạn ở sài gòn hoặc hà nội -- mở tk min thấp -- no com...

lên học free rồi có bắt buộc phải đầu tư không bác phonglan. Bởi vì em thấy mở tk min 1000$ mà em là nb thì kiếm đâu ra nhiều thế mà mở tk.

Mình có thể hướng dẫn cho bạn và mở tk nhỏ hơn 1k$ nhiều lần .... nếu bạn có hứng thú thì pm mình nhé .
yh : gold.ktp90
Thân.

trên báo tuổi trẻ, là sàn vàng Đỉnh Phong, làm giả nên mới dẫn tới uy tín mấy sàn khác bị ảnh hưởng,
chắc mọi người cũng hiểu 1 con sầu làm rầu nồi canh, làm ảnh hưởng những gì, sao lại đánh đồng quơ đũa cả nắm mà nói như thế được
Mọi người đầu tư, ai mà không muốn tìm 1 nơi uy tín, bản thân cũng đủ thông minh để nhìn nhận cái nào là thật còn cái nào là đáng nghi mà đúng hok?
PR thì đã sao, đâu phải sales nào cũng xấu như nhau , cái chủ yếu mọi người có đủ sáng suốt để tìm cho mjk một cách nhìn cách nhận định chính xác hay không mà thôi?
thử hỏi trước khi mọi người reply , mọi người đã thử tìm hiểu về cty đầu tư tài chính Việt Năng hay chưa, có biết rõ nguồn gốc hay chưa mà cho là giả mạo, hay lừa gạt?????
Cty tôi đang có tổ chức 1 khóa học miễn phí , chất lượng cho những bạn nào muốn tìm hiểu về thị trường này( nhằm khẳng định cho mọi người thấy uy tín của công ty như thế nào), có thông tin up lên cho mọi người quan tâm, bạn nào quan tâm thì sẽ đến tìm hiểu, vừa được kiến thức, cũng hok mất gì, có lợi đó chứ.
Úp những thông tin cần thiết cho những bạn nào có nhu cầu, thiện chí quan tâm . còn bạn nào nghĩ đây là hình thức bán hàng đa cấp hay lừa gạt, thì cũng đừng nên ném đá như vậy trong khi bản thân chưa hiểu rõ tình hình( hoặc hiểu dc chớp nhoáng đâu đó rùi tự cho bản thân cao siêu ) mà ném đá kiểu này . chẳng hay ho gì cả
1 NHÀ ĐẦU TƯ GIỎI LÀ Ở CÁI ĐẦU CHỨ HOK PHẢI BẰNG CÁI MIỆNG !!!
Chết cha, bạn giỏi hơn mình ở cái đầu và cả cái miệng luôn rồi. Bravo! Ok làm 1 bài test ha
Thứ 1, điều kiện cần để mở broker là bao nhiêu? Và điều kiện đủ để broker đó dc trader tin tưởng?
Thứ 2, khoản nào trong pháp luật VN về việc giải quyết tranh chấp trong forex? Trader dc bảo hộ về mặt nào?
Làm IB chắc phải biết trả lời 2 câu trẻ con đó ngoài việc PR nhỉ, ko trả lời dc thì cũng ko trách. Vì bản chất IB là kiếm lợi nhuận từ việc giới thiệu broker cho trader
Giới thiệu đúng sự thật và đủ thì ko nói gì. Đằng này lại đi PR toàn những tính năng ai cũng biết mà ko hề nói 1 cái gì đáng quan tâm như vốn điều lệ hay chứng chỉ để hoạt động
SHAME
Thật là VÔ ĐẠO ĐỨC quá đi mà lol

Chết cha, bạn giỏi hơn mình ở cái đầu và cả cái miệng luôn rồi. Bravo! Ok làm 1 bài test ha
Thứ 1, điều kiện cần để mở broker là bao nhiêu? Và điều kiện đủ để broker đó dc trader tin tưởng?
Thứ 2, khoản nào trong pháp luật VN về việc giải quyết tranh chấp trong forex? Trader dc bảo hộ về mặt nào?
Làm IB chắc phải biết trả lời 2 câu trẻ con đó ngoài việc PR nhỉ, ko trả lời dc thì cũng ko trách. Vì bản chất IB là kiếm lợi nhuận từ việc giới thiệu broker cho trader
Giới thiệu đúng sự thật và đủ thì ko nói gì. Đằng này lại đi PR toàn những tính năng ai cũng biết mà ko hề nói 1 cái gì đáng quan tâm như vốn điều lệ hay chứng chỉ để hoạt động
SHAME
mình gà quá bác có thể trả lời 2 cầu hỏi trên đối với sàn bác đang chơi đc ko??? :)

SHAME

Mình có một lời khuyên và cũng là một sự nhắc nhở rằng hy vọng cậu cân nhắc những gì đang phát biểu chúng ta cần đảm một sự thảo luận vui vẻ và có đóng góp tích cực cho nhau hãy tránh việc "nói nặng lời" gây tổn tới hòa khí của mọi người nhá! Lần sau mình sẽ xóa nếu thấy và lần nữa mình se gửi yêu cầu banned cảnh cáo đấy!

SHAME

Mình có một lời khuyên và cũng là một sự nhắc nhở rằng hy vọng cậu cân nhắc những gì đang phát biểu chúng ta cần đảm một sự thảo luận vui vẻ và có đóng góp tích cực cho nhau hãy tránh việc "nói nặng lời" gây tổn tới hòa khí của mọi người nhá! Lần sau mình sẽ xóa nếu thấy và lần nữa mình se gửi yêu cầu banned cảnh cáo đấy!

Ok got it. Nhưng những gì mình nói và với những cách mà các sàn VN đang cố gắng lừa những trader chân chính thì những từ ngữ đó vẫn còn nhẹ đó nice ^^
Vậy nhờ bác kia vào trả lời giùm mình 2 câu kia. Ko phải là chửi tất cả các IB nhé, trúng IB nào thì mời vào tạ thoải mái =]]
Nếu trả lời đúng và broker đó cung cấp dịch vụ đúng những gì mà 2 câu hỏi trên đã hỏi thì mình sẽ đầu tư 10k USD, bằng ko 1 cent cũng đừng hòng

"broker" tiếng anh là bẫy<ngoài nghĩa môi giới nhé> đó. He he
Ủa hình như bẫy là "trap" mà ^^.

thế thì con em em nhầm rồi, thấy nó dán từ mới khắp nhà, em xem thì thấy dịch ngĩa broker là bẫy, xin lỗi vì sai sót của con em em,không phải em nhá<chiến thuật đổ tội cho người khác:binhsua146:>

@.@ lâu k vào box forex. box bg toàn pro nhỉ? ai làm cái thớt nhận định hằng ngày cho vịt theo với nào :binhsua02: cứ ngồi nói mồm với show proof thì ai chả làm đc

Cái này chắc cần vốn lớn lắm nhỉ , khi nào mình mới có vốn đây :binhsua04:
Up cái và nghiên cứu dần :binhsua16:

@.@ lâu k vào box forex. box bg toàn pro nhỉ? ai làm cái thớt nhận định hằng ngày cho vịt theo với nào :binhsua02: cứ ngồi nói mồm với show proof thì ai chả làm đc

em cho bác chiến lược theo nha... Nhưng bác có dám theo ko ???

ở phần trước có lẽ quaza nghĩ sai về forex rồi, chơi forex ko ai cấm, người ta chỉ ko cho tích trữ vàng hay $ thôi, luật pháp vn chỉ cấm cái đó
Nếu cấm forex thì xem lại tại sao nhiều sàn ở vn vẫn tồn tại ?

ở phần trước có lẽ quaza nghĩ sai về forex rồi, chơi forex ko ai cấm, người ta chỉ ko cho tích trữ vàng hay $ thôi, luật pháp vn chỉ cấm cái đó
Nếu cấm forex thì xem lại tại sao nhiều sàn ở vn vẫn tồn tại ?

Đúng ra mà nói thì tất cả sàn vàng ở VN đang là sàn chui :D... Rất phức tạp các sàn :D

Ok got it. Nhưng những gì mình nói và với những cách mà các sàn VN đang cố gắng lừa những trader chân chính thì những từ ngữ đó vẫn còn nhẹ đó nice ^^
Vậy nhờ bác kia vào trả lời giùm mình 2 câu kia. Ko phải là chửi tất cả các IB nhé, trúng IB nào thì mời vào tạ thoải mái =]]
Nếu trả lời đúng và broker đó cung cấp dịch vụ đúng những gì mà 2 câu hỏi trên đã hỏi thì mình sẽ đầu tư 10k USD, bằng ko 1 cent cũng đừng hòng

Ủa hình như bẫy là "trap" mà ^^.

OK cái bạn quaza nhé..... có thể bạn trade lâu rùi, biết rất nhìu cũng như kinh nghiệm rất nhiều, nhưng không phải bạn có tiền nhiều, hay biết nhìu mà có quyền phản kích người khác là Vô đạo đức. Cho mjk hỏi, bạn là người Việt Nam , bạn có hiểu cái từ vô đạo đức nó nhằm chỉ người như thế nào hok bạn?????, Bạn có biết viết ra cái từ đó như thế nào hem?, mjk đã nói rùi, có sàn tốt cũng có sàn xấu, chưa tìm hiều thì cho là người ta lừa đảo, càng nói nhìu thì bạn sẽ càng nghĩ người khác là ngụy biện....
Xin lỗi bạn, đáng nhẽ mjk có thể trả lời 2 câu hỏi của bạn,và sẽ trả lời đối với ai có thiện chí, và quan tâm , nhưng ngẫm lại với 1 người xem thường người khác như bạn, hok đáng bạn ah, chủ trương của diễn đàn, là chia sẻ, hok phải ỷ mình rùi ném đá xem thường người khác...........
bạn rất giỏi, có thể trade rất thành công, nhưng mjk khuyên bạn , bạn nên học cách sự dụng vốn tiếng việt của bạn lại đi nha !!!! đừng có nghĩ là mở miệng chửi tùm lum là người ta sợ bạn đâu nha!!!!!! Chào bạn, chúc bạn thành công nhá

OK cái bạn quaza nhé..... có thể bạn trade lâu rùi, biết rất nhìu cũng như kinh nghiệm rất nhiều, nhưng không phải bạn có tiền nhiều, hay biết nhìu mà có quyền phản kích người khác là Vô đạo đức. Cho mjk hỏi, bạn là người Việt Nam , bạn có hiểu cái từ vô đạo đức nó nhằm chỉ người như thế nào hok bạn?????, Bạn có biết viết ra cái từ đó như thế nào hem?, mjk đã nói rùi, có sàn tốt cũng có sàn xấu, chưa tìm hiều thì cho là người ta lừa đảo, càng nói nhìu thì bạn sẽ càng nghĩ người khác là ngụy biện....
Xin lỗi bạn, đáng nhẽ mjk có thể trả lời 2 câu hỏi của bạn,và sẽ trả lời đối với ai có thiện chí, và quan tâm , nhưng ngẫm lại với 1 người xem thường người khác như bạn, hok đáng bạn ah, chủ trương của diễn đàn, là chia sẻ, hok phải ỷ mình rùi ném đá xem thường người khác...........
bạn rất giỏi, có thể trade rất thành công, nhưng mjk khuyên bạn , bạn nên học cách sự dụng vốn tiếng việt của bạn lại đi nha !!!! đừng có nghĩ là mở miệng chửi tùm lum là người ta sợ bạn đâu nha!!!!!! Chào bạn, chúc bạn thành công nhá
cũng đừng nghĩ, bạn đồng ý quăng 10k USD để đầu tư, là mjk sẽ cần đâu bạn nhá!!!!!!, tiền không là tất cả đâu bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week