Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Nhiều coin làm hại não lắm, con nào ngon con nào ko ngon cũng ch

biết được, cứ cố mà ăn 1 con cảm thấy ok nhất thì chiến, mà khó làm quá thì thôi bỏ qua :)).
chuẩn ko cần chỉnh, em tìm ra được con rfr rồi, giờ mỗi ngày chiến cỡ 20 acc là đẹp. Hồi nào nó nát thì qua coin khác, làm nhiều quá tẩu hỏa nhập ma cho gấu ăn tỏi thì chết dở:(

Này thi reg như điên dư dại.........:oops::oops::oops::oops: , nếu tính tổng coin ref thì hiện tại còn thiếu khoảng 20-30 loại chưa về ví + thêm đã scam . Hiện tại em ngừng tham gia airdop rồi solo ko hiệu quả cho lấm ......... đang kiếm đường khác để đi ko biết có bác nào hướng dẫn em với ko .... :oops::oops::oops:

Này thi reg như điên dư dại.........:oops::oops::oops::oops: , nếu tính tổng coin ref thì hiện tại còn thiếu khoảng 20-30 loại chưa về ví + thêm đã scam . Hiện tại em ngừng tham gia airdop rồi solo ko hiệu quả cho lấm ......... đang kiếm đường khác để đi ko biết có bác nào hướng dẫn em với ko .... :oops::oops::oops:
đang ghiền mà bác cứ làm em mất hứng

đang ghiền mà bác cứ làm em mất hứng
làm gì mà mất hứng bác , thấy bác ăn con RFR được như thế kia mà mất hứng gì .Cái này em nói sự thật mà giờ airdrop 10 coin thì hết 5 coin là scam dụ dỗ ng vào group telegram or follow twitter này nọ . Theo kinh nghiệm của em thì hết 70-80% các airdrop mà bảo tặng coin đã lên sàn này nọ mà bảo follow twitter với tham gia group telegram đa phần là scam nếu mọi người để ý thì sau 1 thời gian vào lại group đó nó sẽ đổi tên là 1 , 2 là nó sẽ quảng cáo các loại airdrop kèm theo nó dùng để tham gia bounty .Đây là theo thời gian em tìm hiểu và tự phân thích các bác có gì đừng ném gạch em .:oops::oops::oops:

làm gì mà mất hứng bác , thấy bác ăn con RFR được như thế kia mà mất hứng gì .Cái này em nói sự thật mà giờ airdrop 10 coin thì hết 5 coin là scam dụ dỗ ng vào group telegram or follow twitter này nọ . Theo kinh nghiệm của em thì hết 70-80% các airdrop mà bảo tặng coin đã lên sàn này nọ mà bảo follow twitter với tham gia group telegram đa phần là scam nếu mọi người để ý thì sau 1 thời gian vào lại group đó nó sẽ đổi tên là 1 , 2 là nó sẽ quảng cáo các loại airdrop kèm theo nó dùng để tham gia bounty .Đây là theo thời gian em tìm hiểu và tự phân thích các bác có gì đừng ném gạch em .:oops::oops::oops:
bác nói đúng rồi đó, đa phần scam. Nếu ko có niềm tin mãnh liệt vào coin như em thì khó mà theo được. :D

có công cày cuốc, có ngày nên coin:D
P/s: bác sinh năm 1946 ah, già vl
Lấy tên mẹ thôi bác!
Thì ra cũng có vài coin ngon, có tội mình không biết. Mình nghĩ các loại coin dạng điền form hay bot tele chắc là vớ vẩn, còn con RFR thì chắc khó ăn awown sisson1 và 2 rồi

Lấy lỗ làm lãi à nhầm công làm lãi thì rảnh rỗi mần thôi. Đừng suy nghĩ gì nhìu. Nếu là phúc thì ko phải hoạ. Mà là hoạ thì tránh sao khỏi nắng. Coin rớt 1/2 gùi huhu mất hơn 1k rùi

Lấy lỗ làm lãi à nhầm công làm lãi thì rảnh rỗi mần thôi. Đừng suy nghĩ gì nhìu. Nếu là phúc thì ko phải hoạ. Mà là hoạ thì tránh sao khỏi nắng. Coin rớt 1/2 gùi huhu mất hơn 1k rùi
hello bác, bác là động lực để em đi theo con đường mmo :D

đầu tư coin nào vậy bác? Em toàn chơi free
thì mua sim, mua usb 4g, mua acc fb, :D. Chơi mấy coin điện thoại thôi, chứ chơi mấy coin tele thấy giờ spam ghê quá, bọn nó có bot, nhóm tele nào cũng trên 50k mem :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back