Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

:( thôi. Mấy bác đều đẹp giai hết. Em xấu nhất. Okie chưa?
Tích cực quay tay nhé bác, rồi sẽ đẹp trai thôi :D
có ông kia chít đc hơn 1k,vậy chắc khoai ổng chắc bằng quả cà tím hả :eek:
Cà tím chắc là lúc chưa kích thích thôi bác, còn bị kích thích thì em không biết :p

cái bbk đó lúc reg mình cứ lấy sdt textnow mà xác nhận nên không đc,tại sdt txtnow là sdt us,mà us thuộc khu vực bị cấm tham gia ico,airdrop....mình dùng sdt free trên mạng vẫn xác nhận đc,miễn sdt đó không thuộc nước bị cấm là ok!
lúc biết đc cái này thì muộn rồi,sdt free hầu như bị xài hết :rolleyes:
p/s:https://mmo4me.com/threads/gioi-thi...iam-doc-huobi-zhang-jian.369936/#post-6560630
ae tham khảochóiw,giá coin sàn nó còn đang thấp!

Tích cực quay tay nhé bác, rồi sẽ đẹp trai thôi :D

Cà tím chắc là lúc chưa kích thích thôi bác, còn bị kích thích thì em không biết :p

Ụ ẹ! Khoai to mà đc hơn 1k thì em phải có tầm 10k. Cớ sao chỉ có 3 token?!!!

Ụ ẹ! Khoai to mà đc hơn 1k thì em phải có tầm 10k. Cớ sao chỉ có 3 token?!!!
tại bác ảo tưởng quá đấy , của em bé bé xinh xinh đc có mỗi 30 thôi , chắc bằng 1/10 bác :D
:D:D:D, v chắc thằng manager chỉ check độ đẹp trai thôi chứ nó không thích khoai

đùa ! hay em đăng kí bằng SIM tứ quý nên đc bonus số đẹp , người đã đẹp lại sim cũng đẹp bảo sao Admin ko kết
Thôi được rồi mấy bác, tới giờ cày cuốc rồi, cày thôi, đừng mơ mộng nữa, đừng để đẹp trai mà phải đi bốc vác thì kì cục lắm :oops:

bác đang cày con j thế ? cho em theo vs :D
Em lượn vòng vòng trên này thấy con nào thì cày con đó thôi bác, tình hình giờ chả biết con nào ngon để mà cày :(, cứ bừa hết trúng thì lụm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week