Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

voz điểm báo lâu lâu có topic khoa học tự nhiên vào đọc hay vãi mà dần dần bị phá tanh bành ah mấy bác cho hỏi lực lương đấu tranh trên mạng agent 47 có 10k người online có thật ko nhỉ:eek:

bên đó cũng mạnh có nhiều cái hay để họchỏi lắm
Dạ bác, hồi đó thấy nó mạnh, em nhớ là cứ Google là ra ở trang đó, nhớ lúc đó hay search nhất là cách build máy với cài game, mà giờ hình như yếu dần rồi bác nhỉ

Dạ bác, hồi đó thấy nó mạnh, em nhớ là cứ Google là ra ở trang đó, nhớ lúc đó hay search nhất là cách build máy với cài game, mà giờ hình như yếu dần rồi bác nhỉ
cũng gọi là loãng hơn trước... nhưng vẫn còn nhiều cái để học. bên đó cũng rất nhiều cao nhân

cũng gọi là loãng hơn trước... nhưng vẫn còn nhiều cái để học. bên đó cũng rất nhiều cao nhân
Dạ bác, hồi đó lười thì bây giờ phải siêng thôi bác, vào đó vọc vọc mong vọc được gì hay :D. Chắc em trở lại đam mê IT của em quá

Dạ bác, hồi đó lười thì bây giờ phải siêng thôi bác, vào đó vọc vọc mong vọc được gì hay :D. Chắc em trở lại đam mê IT của em quá
mình cũng đang tìm hiểu thêm, hi vọng nhờ thêm hiểu biết có thể đắc đạo bên 4rum này:rolleyes::rolleyes:

mình cũng đang tìm hiểu thêm, hi vọng nhờ thêm hiểu biết có thể đắc đạo bên 4rum này:rolleyes::rolleyes:
Ráng tìm hiểu IT bác ơi, thời đại này không có IT thì em thấy lạc hậu sao sao đó :(. Cũng như mấy cái airdrop này mà code được cái auto thì ngon phải biết :(

Ráng tìm hiểu IT bác ơi, thời đại này không có IT thì em thấy lạc hậu sao sao đó :(. Cũng như mấy cái airdrop này mà code được cái auto thì ngon phải biết :(
Chuẩn nhiều người àm hàng loạt mà ko bận chân tay gì mấy, mình cày tay vài cái là nản rồi:eek::eek:

Thị trường quá xấu nên airdrop cũng ảm đạm, coin lên sàn giá bèo bọt. Thời gian này nghỉ ngơi đi. Hehe
Nghỉ ngơi thì lại đói bác :(, thà có coin nhiều nhiều đang hold thì nghỉ ngơi chứ không có tiền mà còn nằm nữa thì không ổn lắm bác

Em biết au to it à, em đang vọc, này là mã nguồn mở, nghe nói rất dễ học, mà em đọc chả hiểu gì hết :confused:
ùm mình cũng ngu khoản này
Topic dạo này loãng quá nhỉ :) airdrop không còn thấy xôn xao nữa
Thị trường quá xấu nên airdrop cũng ảm đạm, coin lên sàn giá bèo bọt. Thời gian này nghỉ ngơi đi. Hehe
chắc do ICO lừa đảo nhiều, nên ít đầu tư xong rồi nên nó không có giá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week