Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

150 STQ đợt test cái shop về rồi đó,acc về acc không...bữa bác nào bảo cheat vài k acc...có tool nào check hàng loạt ví mew cho xin :D

có bị bắt hay không thì hok biết,nhưng thấy con nào có giá cao thì làm 5>7 acc thôi,những con giá thấp làm 1acc cho vui,như con này 150=1$ nãn nên k làm:(
Này biết code auto thì ngon cành bác nhỉ, 100 acc cũng đủ ấm r` :(. Ước mơ cũng chỉ là mơ ước

Bác nào chiến con này chưa.

@GiftOneBox Gift.ONE,tổ chức airdrop tiền mã hóa lớn nhất trên toàn cầu đang tổ chức hoạt động airdrop một triệu Token. Hiện nay nền tảng đã khóa chặt nhiều loại tiền mã hóa như BTC,ETH,EOS v.v.,sẽ khóa chặt tiếp tục càng nhiều loại tiền số nổi tiếng. Đăng ký thì nhận được 100GIFT,chia sẻ link mời,và bạn bè nhận việc mời mà đăng ký,nền tảng sẽ cho phần thưởng 1000GIFT.1GIFT = US$0.2 Nhấn để đăng ký: "

Link : http://bit.ly/2yV7vmq

Mình reg con này cũng từ tháng 2, lúc reg có 100gif mà giờ vào login thấy 1000gif, ảo quá ảo

My Wallet

GIFT

Amount: 1230

Price: $246

BTC

Amount: 0

Price: 0

Mình code Auto ngon, nhưng vấn đề là ko có nhiều account tele, tw để mà cheat, cái dở nhất là ko có khả năng nhìn ra con nào ngon hay con nào dở. :D

Mình code Auto ngon, nhưng vấn đề là ko có nhiều account tele, tw để mà cheat, cái dở nhất là ko có khả năng nhìn ra con nào ngon hay con nào dở. :D
không có tele thì mua sdt, không có tw thì mua email (dùng sdt nữa), con nào ngon thì vào team e, có mấy pro báo kèo =))))))

Bác mà code đc auto cheat Airdrop thì auto tele muỗi gì bác, còn không thì đi mua. Đã có auto thì con nào cũng chơi hết bác, không cần biết ngon hay dở :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week