Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

150 =0.8$ :D,lúc nó đang air thì tính ra 150 chắc cũng gần 2$,,đến giờ pay thì còn nhiêu đó,mà giờ con nào chả vậy!ôm luôn,chờ qua bão thôi!
Ẹc, lúc nó pay mình thì chắc ICO ng` ta xả cho xuống 0.8$ rồi bác, con này ổn không bác mà 150 có 2$ v bác

Thời điểm này cày Airdrop thì mục đích chính là tăng sl coin thôi, chờ lúc nào thị trường hồi may ra mới có cơ hội kiếm bát cháo :D
:( Dạo này đa số toàn rác , con nào ngon cũng bị xả sml , em cũng hold 1 ít ko biết có hồi ko , chờ 1 ngày mai tươi sáng ! :rolleyes:

Ẹc, lúc nó pay mình thì chắc ICO ng` ta xả cho xuống 0.8$ rồi bác, con này ổn không bác mà 150 có 2$ v bác
cũng chả nhớ là bao nhiêu,làm xong quên luôn mà,con này cũng mới lên cmc hồi giữa tháng 3,cũng không hẳn là xả,giờ con nào mà chả sml...nguyên cái cmc đỏ như tới tháng...

bác ây làm bounty cho em hỏi thường thưuờng khi kết thúc chiến dịch bounty khoảng bao nhiêu ngày là nó phát token ạ
Thường thường sớm khoảng 15 ngày , còn chậm là 1 - 2 tháng , có cái 4 tháng em mới được nhận và trường hợp còn lại chiếm đến 80% là bọn nó paid cho token rác , hoặc ăn quả cam ! :rolleyes:

Theo mình thấy thằng nào vui thì 1-2 tuần, thằng nào buồn thì 1-2 tháng, thằng nào ko vui ko buồn thì quên nó đi :D
" thằng nào ko vui ko buồn thì quên nó đi :D " đọc tới câu này thốn thiệt , cơ mà cũng phải chịu , em đoán khoảng 80 - 90% là scam bác nghĩ em nói đúng ko ! :cool:

" thằng nào ko vui ko buồn thì quên nó đi :D " đọc tới câu này thốn thiệt , cơ mà cũng phải chịu , em đoán khoảng 80 - 90% là scam bác nghĩ em nói đúng ko ! :cool:
Bro bi quan thế, gì mà 80-90%, theo mình nghĩ chỉ khoảng 50% là scam trắng trợn tức là không trả token, 50% còn lại sẽ trả và 40% đó scam thêm cái token rác nữa :D

Bro bi quan thế, gì mà 80-90%, theo mình nghĩ chỉ khoảng 50% là scam trắng trợn tức là không trả token, 50% còn lại sẽ trả và 40% đó scam thêm cái token rác nữa :D
:( Cũng chịu thôi bro nhỉ , mình làm công ăn lương mà cũng chả biết thằng chủ là thằng nào , huhu :(

:( Dạo này đa số toàn rác , con nào ngon cũng bị xả sml , em cũng hold 1 ít ko biết có hồi ko , chờ 1 ngày mai tươi sáng ! :rolleyes:
1 ngày mai chưa sáng nổi đâu bác, phải 1 vài ngày mai hoặc nhiều ngày mai mới nổi @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week