Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Anh em cho em hỏi cái sàn kucoin lúc rút tiền nó bảo điển Wallet remark name là cái gì vậy nhỉ?

chỉnh gas 0.5 hay 0.6 cũng gom đc rồi bác, gom 1k ví cũng đỡ 100k tiền fee

Phí kiểu này mấy hôm về đấy bác, em để tròn 1 GAS có khi 3-4 hôm nó mới về :D :D :D

Phí kiểu này mấy hôm về đấy bác, em để tròn 1 GAS có khi 3-4 hôm nó mới về :D :D :D

Tới lúc Gas rẻ tới mức đấy thì nó sẽ gửi được thôi bác, nóng lòng quá thì lại tăng nó lên cho nhanh. Nãy e để 0.6 đợi 1h
Em hay vào đây https://ethgasstation.info/txPoolReport.php , xem ở cột Tx at/above in txpool là đoán gas tầm bao nhiêu là sẽ gửi được

đậu , kucoin rút về trong 10s có tiền luôn.

má , trc nghĩ nó là rác , join vào rồi đợi mấy tháng ko về out group luôn nên ko đc phát , giờ nó lên sàn airdrop sàn có 288 nghĩ mà tiếc lúc trc cho nhiều vloz :(
giờ n ms phát mà :"))) đợt ý cheat 41 ref được 370k etu . không biết giá có khá khẩm không

má , trc nghĩ nó là rác , join vào rồi đợi mấy tháng ko về out group luôn nên ko đc phát , giờ nó lên sàn airdrop sàn có 288 nghĩ mà tiếc lúc trc cho nhiều vloz :(
tớ cũng vậy nó quảng cáo nhiều quá out group nhưng còn con bot của nó thế mà vẫn không phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week